Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Painting] The Luxius.

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Painting' được đăng bởi Hoang Luxius, 21/2/13.

Lượt xem: 3,641

1. Hoang Luxius Thành viên cấp 2

Đây là nhân vật mình thiết kế cách đây lâu rồi dựa theo Jack Skellington trong The Nightmare Before Christmas. Mục đích là để làm mẫu in áo (ngày trước kinh doanh loại hình này), và cái tên Luxius ra đời từ đó. Mình vẽ rất nhiều mẫu trên khổ giấy to và toàn = bút lông, nhưng tiếc là đã thất lạc hết rồi.

...
  2. Thanatos CK

Thanatos CK Thành viên cấp 3

:like: đẹp ạ, nhưng nhìn cái tay hơi ko liên quan tí :D
  3. Hoang Luxius

Hoang Luxius Thành viên cấp 2

Đúng rồi bác ợ, nó không có tay, chỉ có bàn tay lơ lửng thôi :">, ý tưởng từ Rayman
    CK Gaamaru thích bài viết này
  4. Nguyễn Thùy Trang

Nguyễn Thùy Trang Mới đăng kí

5. B.E.O

B.E.O Thành viên cấp 1

Đẹp anh ạ =D>
  6. Thanatos CK

Thanatos CK Thành viên cấp 3

bác vẽ đc thế này là quá đỉnh rồi :x
  7. RainyWarrior

RainyWarrior Thành viên Max level

cái quần long lanh lóng lánh bác dùng texture, brush hay tự trang trí vậy :D
  8. sky love

sky love Mới đăng kí

đẹp quá
  9. Sói Xấu Xa

Sói Xấu Xa Thành viên cấp 1

Tặng bác 1:-bd
  10. GinShin

GinShin Thành viên cấp 1

Đẹp lắm a ạh :-bd
  11. Hoang Luxius

Hoang Luxius Thành viên cấp 2

Mình không xài PTS, trong SAI thì mình chỉnh nét vẽ tương tự như Spray ( bình xịt ) trong Window Paint :D.
    Thks các bợn ;), dự là nếu có time sẽ cho em này sống lại = 1 album ảnh của ẻm
  12. mrhiv

mrhiv Thành viên cấp 1

:) Đẹp wa a ơi ! a có nhận vẽ tính phí không :D

Ủng hộ diễn đàn