Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Phạm Thị Hoài - Cô gái Sư phạm đáng yêu

Chủ đề thuộc danh mục 'Tác phẩm ảnh chụp của bạn' được đăng bởi Dudukaka, 6/3/13.

Lượt xem: 4,877

1. Dudukaka Thành viên cấp 1

Chào anh chị và các bạn, tên e là Chu Đức Anh, e đã học được khá nhiều "thủ thuật" rất bổ ích liên quan đến design từ diễn đàn này.
    Hum nay e up ảnh e chụp 1 bạn gái của trường ĐHSP mục đích để giao lưu học hỏi, và hi vọng mọi người nhận xét nhiệt tình để e có thể tiến bộ thêm ạ. :D

...
    Phiêu bí ẩn, bboyhpro, Shimizu4 người khác thích bài viết này.
  2. Leo_Gió

Leo_Gió An ninh xóm

To và cong :">
    bboyhpro, chungvanDudukaka thích bài viết này.
  3. Leo_Gió

Leo_Gió An ninh xóm

#4 bạn dùng Filter nhìn thô quá bạn ak
    Dudukaka thích bài viết này
  4. Dudukaka

Dudukaka Thành viên cấp 1

vâng nhưng a nói rõ hơn đc ko ạ, dùng cái gì của Filter thô để e sửa ạ :>
  5. Leo_Gió

Leo_Gió An ninh xóm

Render kìa bạn
    Bạn có thể dùng Knoll Light để tạo hiệu ứng ánh sáng đẹp hơn bạn nhé :) diễn đàn có topic giới thiệu về chương trình này đó :)
    Shimizu, Ngựa Hoang GeminiBạch Sầu Phi thích bài viết này.
  6. Leo_Gió

Leo_Gió An ninh xóm

7. Bạch Sầu Phi

Bạch Sầu Phi Thành viên cấp 3

chuẩn oy, cái này dùng knoll light lấy một vùng sáng là được, mấy cái tia kia trông thô quá.
    Nhưng mod thì không thô :">
    Ảnh nói chung là khá đẹp :">
  8. Dudukaka

Cho bạn nhé :)[/quote]
    e cám ơn nhiều ạ :)
    Leo_Gió thích bài viết này
  9. Dudukaka

E còn gà lắm nên lên đây nhờ các a chỉ cho mà, vui quá vì được chỉ nhiệt tình :)
    Bạch Sầu PhiLeo_Gió thích bài viết này.
  10. Leo_Gió

Leo_Gió An ninh xóm

Bạn cứ chịu khó tìm trên diễn đàn có nhiều Plugin để giúp những bức ảnh của bạn dc đẹp hơn đó :)
  11. hth02x1

hth02x1 Thành viên cấp 4

theo mình thì ảnh bạn chưa có gì đặc biệt lắm về ánh sáng, góc chụp hay style của mod :-s chê xong sợ bị mắng lắm, hôm rồi chê xong bị tiễn khách :((
    Nguyễn Nhật Anh, ShimizuDudukaka thích bài viết này.
  12. Leo_Gió

Leo_Gió An ninh xóm

Chê đúng thì ai dám tiễn bạn :)
    Dudukaka, Pham Hunghth02x1 thích bài viết này.
  13. hth02x1

hth02x1 Thành viên cấp 4

mình nói đúng ng ta vẫn tiễn bạn ạ, vì ng ta chỉ thích khen :(( lắm lúc tủi thân lắm :((
    ShimizuNgựa Hoang Gemini thích bài viết này.
  14. Leo_Gió

Leo_Gió An ninh xóm

Nếu với những trường hợp đó thì không thèm nói luôn! đăng lên là để nhận xét , góp ý! chứ k pải để khen :)
    Ngựa Hoang Geminihth02x1 thích bài viết này.
  15. Ngựa Hoang Gemini

Ngựa Hoang Gemini Thành viên cấp 4

Muốn khen cho lắm vào thì cứ mãi đứng ở chỗ đó, ko tiến thêm bước nào được. Mình là mình muốn tạt thẳng nước vào mặt, để mình lau mặt và có một trạng thái mới khá hơn :">
    Mình thì vậy, còn góp ý cho người khác lại cứ phải giảm đi, nói thẳng quá ai biết người ta có hiểu ko, có khi cười đểu còn bảo mình là thánh. Bị rồi, tởn :3 :3
    hth02x1Dudukaka thích bài viết này.
  16. Dudukaka

bạn cứ chê ạ vì m biết ảnh của m còn r nhiều khuyết điểm phải sửa chữa mà, chê để tiến bộ thì quá tốt còn gì (còn bài bác thì khác nhé, ăn gạch liền hà :P)
  17. Dudukaka

Các bác thấy đó, tiêu đề e nói up lên để các bác nhận xét giùm, cái gì chưa được thì đương nhiên các bác chê là đúng rùi, được thế thì quá tốt chứ ạ
    Leo_Gió thích bài viết này
  18. Leo_Gió

Leo_Gió An ninh xóm

cơ mà em là em thích khen! ai chê em ném đá ngay :">
    hth02x1Dudukaka thích bài viết này.
  19. pitlamgi

pitlamgi Banned

Mod make up nhiều quá :-B
  20. Trx Time

Trx Time Thành viên cấp 2

cũng có tuổi rồi