Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Phần mềm biên tập video: cắt ghép, lồng nhạc, phụ đề pro nhất

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận về video' được đăng bởi nongdancanthi, 19/11/13.

Lượt xem: 22,606

1. nongdancanthi Mới đăng kí

Các bạn có biết phần mềm biên tập video nào có tính năng cắt ghép, lồng nhạc và ghép phụ đề pro tư vấn giúp em với. Vì em phải biên tập video có độ nét cao nên cần. Cảm ơn các bạn.

...
  2. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

Tý Ngáonongdancanthi thích bài viết này.
  3. Không Ai

Không Ai Thành viên cấp 1

Proshow produce
  4. nongdancanthi

nongdancanthi Mới đăng kí

Các bạn biết cách lồng nhạc vào video bằng Corel Video Studio hướng dẫn cho mình với. Mình cảm ơn
  5. voxeoto68

voxeoto68 Mới đăng kí

Mình cũng đang cần mà chẳng biết sử dụng phần mềm nào
  6. ..Cá..

..Cá.. Thành viên cấp 1

Pro hay không là vào tay người kiên nhẫn hay nóng vội thôi :D ... Theo dúng 3 tiêu chí trên thì thớt tham khảo Proshow Gold hay Proshow Producer là dễ nhất (2 cái tương tự nhau à).. cao hơn là Sony vegas chẳng hạn... :)
    Hồng Sơn thích bài viết này

Ủng hộ diễn đàn