Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Phần mềm đề làm video theo thể loại này.

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận về video' được đăng bởi Tạ Tuấn, 7/10/16.

Lượt xem: 1,832

1. Tạ Tuấn Thành viên cấp 1

Em chào mọi người. Hiện nay em đang cần làm 1 video như video theo link này. Nhưng em không biết dùng phần mềm gì để làm. Nếu có ai biết có thể chỉ cho em được không. Em cảm ơn rất nhiều ạ. Em đang cần hơi gấp 1 chút nên mong mọi người giúp đỡ ạ.

...
  2. TinyStone

TinyStone Mới đăng kí

adobe premium hay sao ấy ợ
  3. THv

THv Mới đăng kí

Adobe after effect bạn à
  4. Tạ Tuấn

Tạ Tuấn Thành viên cấp 1

THv Bác có rành về AE không? Chỉ em sửa project với. Em tìm trên mạng mãi mà không làm được.
  5. avdmedia.net

avdmedia.net Thành viên cấp 2

Mình nhận làm, bạn cần làm loại này ib mình nha
  6. TopBG

TopBG Thành viên cấp 1

Adobe After Effect bạn nhé. Cái này gọi là Motions graphic thì phải. Bạn có thời gian rảnh bỏ ra khoảng 3 ngày(chăm chỉ) sẽ làm được như này còn nếu đầy đủ thì khoảng 1 2 tuần có thể lâu hơn nếu bạn k tìm được sách hoặc học k đúng cách. Nếu cần làm ngay làm gấp thì mình khuyên bạn tốt nhất là nên thuê vì dù bạn có học được công cụ thì bạn cũng chưa thể thành thạo gia tốc và chuyển động sao cho video mượt & tự nhiên đc. TCV kiểu ngày thì tầm 1tr, bác nào mà phá giá thì 600 700k cũng có. Nói chung thì tiền nào của ấy, để làm đc đến trình kiếm tiền mà k bị khách chửi thì họ cũng mất 1 quãng thời gian dài mới rèn luyện đc như vậy
  7. Tạ Tuấn

Tạ Tuấn Thành viên cấp 1

8. Tạ Tuấn

Tạ Tuấn Thành viên cấp 1

Do em đang vội với cần gấp. Nếu có cmt không được lịch sự. Mong các bác thông cảm.
  9. uiliver

uiliver Thành viên cấp 2

Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn