Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Phiên bản Xenforo 1.5 sắp ra mắt sẽ responsive cả Admin Control Panel

Chủ đề thuộc danh mục 'Xenforo' được đăng bởi Phạm Hữu Dư, 10/6/15.

Lượt xem: 4,263

1. Phạm Hữu Dư phamhuudu.com

Đó là thông báo mới nhất của Mike - người sáng lập Xenforo vào ngày 9/6 vừa qua trên trang Xenforo.com

Sau đây là 1 số hình ảnh demo trên Admin CP đã responsive

Vậy là phiên bản 1.5 sắp ra mắt rồi, ngóng chờ những tính năng mới sẽ có trong 1.5 :)

...
    COLNAT thích bài viết này
  2. dung3d

dung3d Mới đăng kí

Huhu mình cũng đang dùng add-on responsive cho admin. Cũng rất là ngon, nhìn giao diện Mike nó thông báo thì cũng giống hệt cách xếp với cái responsive mình đang dùng :D
  3. Phạm Hữu Dư

Phạm Hữu Dư phamhuudu.com Ban quản trị

dung3d thế thì khỏi cần dùng addon làm gì rồi, nói thiệt tình mình rất sợ dùng nhiều addon, nó mà đụng chạm với nhau thì tèo :(
    dangerous90 thích bài viết này
  4. dung3d

dung3d Mới đăng kí

Hehe được cái mấy cái add-on mình dùng thì toàn là mua :D. Nên nếu có vấn đề gì mình pm Dev nhờ giải quyết liền :D. Mình có mua cái Add-on Reply ban. BÁc dùng không mình share cho :D.
    https:// xenforo.com/community/resources/rellect-reply-ban-plus.3604/

Cái bộ add-on của bác này trên xenforo.com mình mua gần hết ^^.

// Mình dung3d bên vxf.vn :D
    Phạm Hữu Dư thích bài viết này
  5. COLNAT

COLNAT Thành viên cấp 2

4rum giờ xài thấy mỗi anh xenfo là kinh điển chứ vbb cảm giác như đã k còn bắt nhịp được nữa
  6. Phạm Hữu Dư

Phạm Hữu Dư phamhuudu.com Ban quản trị

dung3d cảm ơn bác nhé, cơ mà như mình đã nói, mình ngại dùng nhiều addon, cái nào phải thực sự cần thiết thì mới xài :P

COLNAT chuẩn, mình chưa chơi vbb bao giờ nhưng nhìn mấy forum vbb mà phát nản. Tuy nhiên Xenforo cũng có những khuyết điểm, hy vọng sẽ khắc phục trong time tới
  7. COLNAT

COLNAT Thành viên cấp 2

anh Phạm Hữu Dư nói đúng, lúc trước xài vbb hay xenfo hạn chế addon hay plugin vì dính mấy cái php rất mệt :))

mà nhìn chung thì xenfo đã rất hoàn thiệt chỉ có một số lỗi do thời đại code chưa nâng tầm tới ngoài ra là ổn

Ủng hộ diễn đàn