Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Phim cực ngắn - It's my life

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm video clip' được đăng bởi Công dân lương thiện, 5/10/14.

Lượt xem: 2,374

1. Công dân lương thiện Thành viên cấp 3

Clip về của sống của mình (chỉ 1 phần nào thôi, tất nhiên không thể gom gọn trong clip đc, mình còn mần nhiều thứ khác :P) Footage tự quay bằng lumia 820, sau đó dùng camasita edit, xong rùi vào affter effect chỉnh màu, hậu kì :)
    Lần đầu làm clip, quay hơi giật giật, mọi người xem xong cho e ý kiến để khắc phục, hoàn thiện hơn :D

...
    Phạm Hữu Dư thích bài viết này
  2. b0yHN_96

b0yHN_96 Thành viên cấp 4

tại sao lại là epic music =))
    NaIkPhuocy Phan thích bài viết này.
  3. Ninh_ghoster

Ninh_ghoster Thành viên cấp 1

820 camera cùi mía nhả?
  4. Công dân lương thiện

Công dân lương thiện Thành viên cấp 3

mình rất thích nghe epic music :D Cuộc sống mình rất epic nên lấy nhạc epic lun :P
  5. Công dân lương thiện

6. ..Cá..

..Cá.. Thành viên cấp 1

Mình chỉ góp ý thế này nhá.... Mình là fan epic... Cơ mà tính chất của clip không hợp lắm với nhạc nền... Nó làm mình thấy khó chịu vì clip không đáp ứng đủ tính chất "sử thi" của bài hát... :) Những clip thế này bạn nên chọn nhạc nhẹ nhàng hơn thì người ta dễ hòa vào cuộc sống của bạn hơn... Thân... >:D<
    NaIk, Công dân lương thiệnPhuocy Phan thích bài viết này.
  7. Công dân lương thiện

nói chung cũng vô tình :v Mình thường nghe nhạc epic lúc làm ae hay vẽ pts..., đúng lúc nghe bài sky world phấn khích quá nên lấy làm nhạc. Thật ra thì dùng nhạc này chế clip rất kì cục, nó đi với đoạn phim hoành tráng thì hợp hơn. Nhưng dù sao mình vẫn muốn thể hiện phần nào tính chất epic của mình, dùng nhạc thôi chứ biết sao h :D. Ko có khả năng để làm phim hoành tráng dc :P
  8. paygate591

paygate591 Thành viên cấp 2

HUTECH hở bạn? :3
  9. Công dân lương thiện

paygate591 thích bài viết này
  10. paygate591

paygate591 Thành viên cấp 2

11. vanthao171088

vanthao171088 Thành viên cấp 3

có lời thoại vs nhạc phù hợp hay hơn nhỉ
    cái bạn dùng vẽ tên gọi là gì thế?
  12. Công dân lương thiện

vanthao171088 wacom đấy bạn, cái mình dùng là wacom intuos pen & touch :)
    tập tành thôi, chứ vẽ digital art xấu lắm :P
  13. wincro007

wincro007 Thành viên cấp 1

nhìn cảnh trường biết bác hutech rồi,e cũng trong đó ra :3 , khóa mấy dạ bác,nghanh gì mà e thấy bác đa dạng quá :v
    :O
  14. Công dân lương thiện

wincro007 Đa dạng j đâu bác, tui học CNTT (CNTT chưa chia chuyên ngành, học cả web, mạng, cơ sở dữ lệu... >.< ) lập trình game nhưng khổ cái code ko thấy chán, nên dev game độc lập, thế là tự mần design (có đi học ở Digital Work, chủ yếu vẫn là tự học :P ). Giờ ôm cả lập trình lẫn thiết khổ...khổ xíu mà nó thỏa đam mê :D
    wincro007 thích bài viết này
  15. wincro007

wincro007 Thành viên cấp 1

thế chú quá dữ rồi,, khâm phục :D
  16. Phương Duy

Phương Duy Thành viên cấp 1

Nên chọn frame ảnh ở những góc ăn :)
  17. mimi_tr

mimi_tr Banned

bác này quay rung tay thật, xem mà chóng cả mặt
  18. Hide3by

Hide3by Mới đăng kí

Chào thớt!
    Hiện tại mình đang có dự định mở sv game. Và đang thiếu 1 vài slot. Nếu thớt quan tâm thì có thể inbox forum or contact với mình qua FB : facebook.com/Beo.Ketamin

Mong sớm nhận hồi âm của thớt :D
  19. Công dân lương thiện

Mình chưa hiểu lắm, ý bạn là mở phòng net ak?
    :)

Ủng hộ diễn đàn