Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Phim ngắn: "ĐỊNH MỆNH"

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm video clip' được đăng bởi zoulll, 14/6/14.

Lượt xem: 2,218

1. zoulll Mới đăng kí

Link:

Đây là phim ngắn đầu tiên của mình, mong anh em trong diễn đàn ủng hộ. Trong phim có vài cảnh bắn nhau, vì vậy rất mong ý kiến đóng góp của anh em về khâu kĩ xảo. Cám ơn mọi người :x

...
    Phạm Hữu Dư, Sammul, aelover1 người khác thích bài viết này.
  2. vuhanphong

vuhanphong Mới đăng kí

34s-44s x_x
    zoulll thích bài viết này
  3. aelover

aelover Mới đăng kí

phim hay vãiiii :like: nhất là cái đoạn 2 đôi gặp nhau ở tháp, bất cmn ngờ luôn =D> phim có vài đoạn kỹ xảo bắn nhau vẫn hơi ảo nhưng mà thôi, phim đầu tiên mà được như thế là quá tuyệt vời rồi :-bd
    P/s: đù tuy là con trai cơ mà mấy đoạn bi đát thấy xúc động vãi :((
  4. dr.dre

dr.dre Thành viên cấp 1

Mình có 1 số góp ý là bạn lạm dụng effect quá nhiều tới mức ko cần thiết khiến cho bộ phim trở nên nhàm ngay từ đầu.( Vd như effect flare hay glitch....) Thứ 2 là góc quay nhiều lúc khiến người xem ko biết đâu là nhân vật chính làm xao lãng .....
    1 số ý kiến cá nhân của mình :)
    zoulll thích bài viết này
  5. dr.dre

dr.dre Thành viên cấp 1

Còn về kịch bản thì :like: :-bd:-bdDù cũng đoán đc phần nào :>:>
  6. zoulll

zoulll Mới đăng kí

Cám ơn Dr.dre đã góp ý :like:, đúng là lúc mình xem lại mới thấy mình lạm dụng quá thật. Mình sẽ rút kinh nghiệm cho những sản phẩm sau
    dr.dre thích bài viết này
  7. zoulll

zoulll Mới đăng kí

@ #3 Cám ơn bạn nhiều :x
  8. zoulll

zoulll Mới đăng kí

uppppppppp :">

Ủng hộ diễn đàn