Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Phim ngắn] Phép màu nào cho em

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm video clip' được đăng bởi Lmon96, 16/12/16.

Lượt xem: 2,332

1. Lmon96 Mới đăng kí

Hello, mình là newbie (thực ra thì tương tác với forum mình suốt cơ mà lười lập nick hihi)
    Phim ngắn đầu tay của nhóm mình mong các bạn cho chút nhận xét về nội dung, bố cục và màu sắc nhé. Forum mình toàn người đam mê nghệ thuật chắc sẽ cho được những góp ý tuyệt vời <3

Tiện thể không biết ở khu vực Hà Nội có ai cùng niềm đam mê với phim ảnh không nhỉ? Mặc dù là sinh viên (lại không phải đang theo học trường chuyên về làm phim) nhưng mình luôn khát khao hướng tới nền điện ảnh nghệ thuật chuyên nghiệp (kiểu phim lẻ xịn xịn của Mỹ ý :P) và đang từng bước đầu thực hiện nó, mong sẽ tìm được những đồng đội cùng chung chí hướng <3

Cứ thoải mái đặt câu hỏi nhé :*

...
  2. NoobTeamOfficial

NoobTeamOfficial Mới đăng kí

Phút 3:01 . cảnh phim sáng giá nhất của bác. Đúng cỡ cảnh cho tâm trạng lúc đó. làm e nhớ đến wes anderson

Ủng hộ diễn đàn