Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Photo] .... 1 đứa em khác của tơ == ......tớ toàn em thôi .... dạo phố SG ^^

Chủ đề thuộc danh mục 'Tác phẩm ảnh chụp của bạn' được đăng bởi kiss007110, 8/4/13.

Lượt xem: 6,474

1. kiss007110 Thành viên cấp 2

bạn của em tớ :D

...
    pcstar, Nhoc L.T.A, Krime9 người khác thích bài viết này.
  2. thiennguyenct

thiennguyenct Thành viên cấp 2

Không có bonus dùng tạm bạn , vote ban :)) .
    Ảnh đẹp ạ , em thích màu của các bức ảnh , chắc đã qua sử lý :D
    kiss007110 thích bài viết này
  3. kiss007110

kiss007110 Thành viên cấp 2

hehehe....có chứ bác . màu gốc đẹp nhưng mà mình quen tay... cứ hình chụp xong mình sẽ blend tối lại , or vintage 1 chút... mình ghiền vintage
  4. Xuân Quỳnh

Xuân Quỳnh Thành viên cấp 1

Em j mà thơm thế... :*
  5. kiss007110

thơm là thế nào bác == , ........... chủ nhật đi chơi diện chút mà ^^
  6. Ngựa Hoang Gemini

Ngựa Hoang Gemini Thành viên cấp 4

Có stock pic này ko bạn, mình cũng muốn thử một chút :"> Thích pic này của bạn

Xuân Quỳnh thích bài viết này
  7. kiss007110

có. bác cho em cái yahoo em gửi wa cho ạ . của em là kiss007110
    Ngựa Hoang Gemini thích bài viết này
  8. Shenvi

Shenvi Thành viên cấp 3

Mắt em bạn có đúng 1 kiểu từ #1 -> #4 thôi nhỉ :)
    Cơ mà đệp :D
  9. kiss007110

thức khuya học đó bác ....... 12 mà ^^ .......sắp thi tốt nghiệp vs DH rồi. chụp cho 1 vài tấm rồi cho yen tam học
  10. Shenvi

Shenvi Thành viên cấp 3

Ấy ấy.. lần sau mà còn em nữa thì nói 1 câu đại loại "đậu thủ khoa đi rồi anh kéo cả ê-kíp chụp cho em" :))
    Vừa tiếc kiệm 1 buổi đi chụp và 1 buổi nữa để chờ ảnh, thêm 1 buổi để show hàng và 2 buổi ngồi trả lời còm men.. tổng cộng là tiếc kiệm được 2 ngày trời để ôn thi roài :))
  11. Hổ Báo VietDesigner

Hổ Báo VietDesigner Huyền Thoại VietDesigner

#1 & #2 Blend đổ Gradient cái màu ni mình thấy hơm thích nhắm ! ^^
  12. kiss007110

dạ còn ạ @.@ ....... em bùn 1 cái. bạn gái thì ko có nhưng em thì nhiều lắm ^^ .... ê-kip em ko có đâu, có 1 máy 1 lens duy nhất thôi =))
  13. Quyet_Dep_Zai

Quyet_Dep_Zai Thành viên cấp 2

thích sự hổ báo của em này ^^ !
  14. kiss007110

em sẽ thử xem ....xong em up lên topic này lun
  15. Shenvi

Shenvi Thành viên cấp 3

Nói vậy cho nó hùng hổ.. đến lúc thi xong rồi thì.... "em ơi... ê kíp của anh đã đx ng` khác thuê vô thời hạn roài" =))
  16. kiss007110

:D... nói chứ có e-kip mời chụp nhưng ko chịu....em chụp quen rồi nên dù em có cùi cở nào thì cũng là em chụp ^^.......
  17. Shenvi

Shenvi Thành viên cấp 3

Ké.. cho tớ ké vs :"> :))
  18. kiss007110

em ko bik bác à.... phải hỏi chúng nó .... tụi nó ko có chảnh ji hết nhưng mà bùn 1 cái... gặp ng lạ cái im ru vs ngại == ....... chụp vất vã lắm ... thấy ng lạ đi wa nhìn 1 cái coi như shot đó bỏ lun
  19. Shenvi

Shenvi Thành viên cấp 3

:))
    Mình đùa thôi bạn.. vì thường là bạn bè hay người quen chụp mới dễ, nhất là với mẫu hay ngại :))
    Cơ mà.. mềnh cũng mới chơi, đồ nghề còn chưa đủ nên hem dám chụp chân dung nhìu :">
  20. kiss007110

thế bác nghỉ em chụp = ji , =)) ........em chỉ có mỗi cái body 550d vs cái lens kit kèm theo.......... hết...... ngoài ra ko có ji dính tới nữa :( , cả cái chân máy cũng ko có

Ủng hộ diễn đàn