Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Photo Quote] Tùy theo cảm hứng :))

Chủ đề thuộc danh mục 'Tác phẩm Typography của bạn' được đăng bởi chanlekyuen, 16/11/13.

Lượt xem: 12,617

1. chanlekyuen Thành viên cấp 2

...
    phuongthustudio, Vũ Vật Vã, Khánh Leo2 người khác thích bài viết này.
  2. chanlekyuen

chanlekyuen Thành viên cấp 2

Có vẻ nguội :))
  3. LeoAslan

LeoAslan Thành viên cấp 1

Bỏ text chắc đẹp hơn
  4. Huỳnh Anh

Huỳnh Anh Thành viên cấp 1

Em thấy ảnh 3, 4 là text hợp lý nhất. Pic ''Nothing lasts forever :like: đẹp nhất :v
    Các tấm còn lại ảnh đẹp text cũng hơi đẹp hơi rườm rà, hơn hết là chưa hợp lý, chưa có ăn nhập vào ảnh.
    Nên bớt các chi tiết thừa trên ảnh như cái bóng thoại, hay lá thư ấy. Và kích cỡ chứ nên canh chỉ hài hòa hơn. :v
    Em cũng thích thể loại này, cmt dựa vào cảm nhận không mang tính chặt chém. :v cùng hợp tác và phát triển.
  5. hitle92

hitle92 Thành viên cấp 1

Em thấy cái này hơi rắc rối, đem đi làm bìa truyện chắc hợp
  6. Mèo Một Mình

Mèo Một Mình Thành viên cấp 1

cơ bản là tiếng Việt làm typo sẽ khó hơn là tiếng Anh. Ủng hộ bạn ! Mình chỉ góp ý là bạn nên đặt typo hợp với bố cục ảnh :D nhiều tấm bị bí không có lối ra, sẽ gây mất sự hấp dẫn.
    Thân
  7. -LCK-

-LCK- Thành viên cấp 1

cũng thích thể loại này, mà chưa làm đc như vậy =))
  8. phuongthustudio

phuongthustudio Thành viên cấp 5

thích pic này ;)

Ủng hộ diễn đàn