Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[PhotoQuote] Khi tổ quốc gọi chúng tôi sẵn sàng ... !

Chủ đề thuộc danh mục 'Tác phẩm Typography của bạn' được đăng bởi NQ Minh Quan, 13/5/14.

Lượt xem: 5,043

1. NQ Minh Quan Thành viên cấp 2

Thanh niên yêu nước =))
    - Khi tổ quốc gọi chúng tôi sẵn sàng !

...
  2. nmplela

nmplela Thành viên cấp 3

Thật lòng nha bác, chứ hơi dối bác anh. ( Lược mau ) quá :D
    ( P/S : Đừng oánh em )
    NQ Minh Quan thích bài viết này
  3. lenm

lenm Thành viên cấp 4

Cá nhân mình thấy với kiểu kerning chặt ntn thì không nên dùng với kiểu chữ mềm và bay bướm. Sẽ gây cảm giác khó đọc
  4. nmplela

nmplela Thành viên cấp 3

lenm tối đi giao thông ko bác. dạo này ẩn giật ghê.chắc lại quay tay nhiều rồi :>
  5. lenm

lenm Thành viên cấp 4

Chịu rồi, đang ở quê cơ, giải quyết chút chuyện gia đình, chắc hết thứ 5 mới bò ra Hn được. Từ dạo anh em kêu ca gạch đá bảo top nào cũng có mặt, mình đâm sợ hẳn :))
    nmplela thích bài viết này
  6. T.A.Tuan

T.A.Tuan Mới đăng kí

bác share cho e font chữ đc k :">
  7. Đào Đình Chương

Đào Đình Chương Thành viên cấp 2

Huynh edit thử cùng 1 font như bên chữ KHI xem ổn hơn ko. Thấy Font bên kia nhìn nó hơi ẻo
    \:D/
    mylove29 thích bài viết này
  8. NQ Minh Quan

NQ Minh Quan Thành viên cấp 2

Đào Đình Chương em edit rồi mà nó không đc đẹp , ý em khi làm cái này là vừa cứng lại vừa mềm dẻo bác ợ =))

Ủng hộ diễn đàn