Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

PhotoQuote | Lần đầu tiên làm mong mọi người nhận xét

Chủ đề thuộc danh mục 'Tác phẩm Typography của bạn' được đăng bởi buumArt, 17/12/13.

Lượt xem: 2,174

1. buumArt Thành viên cấp 2

Lần đầu tiên làm Photoquote ( thực chức cũng ko biết có dc gọi là Typo hay gì đó ko ) ko chuyên về khoảng này ! chả là hôm nay có cảm xúc nên lôi mấy cái font ra dọc dọc.. Mấy chú mấy cô thương con đừng chém con ^_^

...
    Trung Võ, Phạm Hữu Dưnhtra thích bài viết này.
  2. Nguyễn Tôm

Nguyễn Tôm Thành viên cấp 3

Bạn cần kĩ lưỡng hơn trong việc chọn và sử dụng font ! :D
    Mig McQueen thích bài viết này
  3. Mig McQueen

Mig McQueen Thành viên cấp 1

Đừng kéo giãn font ra, nhìn ghê lắm bạn à !
  4. buumArt

buumArt Thành viên cấp 2

Đúng là mình có kéo dãn chữ " trong " ra.. Thanks 2 bạn nhiều.. Mình sẽ rút kinh nghiệm cho nhiều tác phẩm sau.. ^_^
  5. NQ Minh Quan

NQ Minh Quan Thành viên cấp 2

buumArt theo ý mình thì chơi nguyên 1 màu thôi đen là đen , trắng là trắng mà thích màu trắng hơn , nếu chìm quá thì làm nó nổi lên là đẹp rồi

Ủng hộ diễn đàn