Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[PhotoQuote] Tâm Trạng Tháng 9 Có Update !

Chủ đề thuộc danh mục 'Tác phẩm Typography của bạn' được đăng bởi NQ Minh Quan, 12/9/14.

Lượt xem: 7,127

1. NQ Minh Quan Thành viên cấp 2

...
    Chỉnh sửa lần cuối: 17/9/14
    Phạm Hữu Dư, mgr, DDreamer7 người khác thích bài viết này.
  2. Hẻo Hóm Hĩnh

Hẻo Hóm Hĩnh Thầm lặng like

Đẹp 1 cách "tàn bạo" TvT
    mgr, NQ Minh QuanHồng Sơn thích bài viết này.
  3. Nguyen Thanh Loi

Nguyen Thanh Loi Mới đăng kí

đẹp quá
  4. thanhdatqp

thanhdatqp Thành viên cấp 2

Có đc gọi là photoquote k anh ?
  5. hallowilicious

hallowilicious Memoirs

thanhdatqp Mình nghĩ bạn nên trau dồi thêm về Typo, cũng như trọn ảnh stock chất lượng tốt hơn chút :)
  6. thanhdatqp

hallowilicious muốn học Typo mà k biết học ở đâu và bắt đầu từ đâu.đây chỉ là mấy tấm bìa fb mình đăng lên xme thử
  7. NQ Minh Quan

NQ Minh Quan Thành viên cấp 2

thanhdatqp trước tiên học cách bố cục font chữ sao cho nó không rời rạc đã rồi tiếp đến là vọc AI để đi nét , có nhiều bạn giỏi thì vẽ rồi lên AI line lại , còn mình toàn dùng font có sẵn cái nào thích thì dùng AI đi thêm nét thôi
  8. thanhdatqp

Typo làm = Ai à ? mình tưởng làm = PS
  9. NQ Minh Quan

NQ Minh Quan Thành viên cấp 2

update [​IMG]
    Hẻo Hóm Hĩnh thích bài viết này
  10. mgr

mgr Cựu quản trị

o.O đẹp quá
    Hẻo Hóm Hĩnh thích bài viết này
  11. tomahawk291

tomahawk291 Mới đăng kí

thớt cho em hỏi font bác dúng là gì thế ạ? share cho em thì tốt quá ;) em rất thích font kiểu này.

Ủng hộ diễn đàn