Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Photoshop CC 2015 Việt hóa Full

Chủ đề thuộc danh mục 'Software - Portable' được đăng bởi sjcbank, 18/2/16.

Lượt xem: 156,492

1. gado

gado Thành viên cấp 2

Mình tải về rồi nhưng đang giải nén thì bị lỗi này, ai giúp mình với..:(:(
  2. byflash

byflash Thành viên cấp 1

3. sjcbank

sjcbank Mới đăng kí

Link tải: mediafire.com/download/9i66safxz914668/tw10428.rar
  4. gado

gado Thành viên cấp 2

sjcbank tải về rồi làm sao nữa vậy bạn :(:(
  5. sjcbank

sjcbank Mới đăng kí

Đọc bài 1 trang đầu tiên đi bạn
    Trẻ Congado thích bài viết này.
  6. gado

gado Thành viên cấp 2

7. Bùi Thanh Sơn

Bùi Thanh Sơn Mới đăng kí

Mình thấy Việt Hóa rất có lợi, còn cái hại chỉ là sự lười tìm tòi. Các bạn thử đọc các thông báo tuyển dụng của nước ngoài, họ không yêu cầu tới phần mềm mà chỉ quan tâm tới việc bạn làm được, bạn thích dùng phần mềm gì thì làm. Rất ủng hộ việc Việt hóa.
    P/S: thanh niên không phải dân design phát biểu
  8. sjcbank

sjcbank Mới đăng kí

Gửi bạn Bùi Thanh Sơn:
    Bạn biết vì sao trong list ngôn ngữ của Photoshop nói riêng và nhiều phần mềm khác mãi không bao giờ có tiếng Việt không?
    Một phần là do các bạn hết... Tự các bạn đã góp phần cho thế giới không tôn trọng tiếng Việt, thậm chí còn bị miệt thị. Mãi mãi bị lệ thuộc.

Còn bạn nói Việt hóa sẽ lười tìm tòi!? Vậy hiện tại có 26 ngôn ngữ được tích hợp trong PT thì hết 26 nước đó họ lười tìm tòi hoặc ngu hết sao!

Đây là 26 ngôn ngữ được tích hợp trong PT
    hoanghe86 thích bài viết này
  9. Burn Văn Ninh

Burn Văn Ninh Mới đăng kí

10. ArtBK Trần Sáng

ArtBK Trần Sáng Thành viên cấp 2

Mình lỡ copy file rồi "thay thế" nó trong file cài đặt rồi. Nhưng thấy xài TV ko quen nên muốn xài Tiếng Anh như mọi khi, xong khi nào bí lại qua TV.
    Có bạn nào chưa cài bản TV cho mình xin lại file tw10428.dat Tiếng Anh đi.
    Cám ơn!!!!
  11. sjcbank

sjcbank Mới đăng kí

Muốn dùng lại English thì bạn chỉ cần xóa hoặc move file tw10428.dat đi thôi! Không ảnh hưởng gì hết, vì mặc định ngôn ngữ ENG nằm sẵn trong file thực thi EXE
  12. sjcbank

sjcbank Mới đăng kí

Update 06/03/2016 (thêm CS5-CS6+Full CC 2015 mọi phiên bản) tại trang 1
    hoanghe86 thích bài viết này
  13. Trần Quang Trung

Trần Quang Trung Mới đăng kí

anh ơi cho em hỏi, giải nén đè lên xong khi muốn dùng lại bản tiếng Anh thì làm như nào ạ?
  14. ibsfbf

ibsfbf Mới đăng kí

bạn nào có giáo trình pts cc 2015 không... cho tớ mượn với... chân thành cảm ơn tất cả :)
  15. kehuydiet

kehuydiet Thành viên cấp 2

sjcbank Cám ơn bạn đã chia sẻ - cũng như mấy bạn nói có những cái mình chưa nắm hết được ý tưởng mục đích của nó - nay mình mới thấy rõ - còn nhiều cái ngu... ( không biết ) ...Cám ơn bạn nhiều
  16. sjcbank

sjcbank Mới đăng kí

Bonus PhotoshopPortable CC 2015 v16.1- Tiếng Việt (dùng ngay không cần cài đặt) tại trang 1
  17. hoanghe86

hoanghe86 Mới đăng kí

anhtamhcm mà mình khâm phục từ thòi còn bên SymbianVN đây rồi đại k mất tích nâu quá giờ em mới tìm ra bác inbox em xin cái địa chỉ khi nào rảnh em ghé chơi ạ
  18. Tuan_Dragon

Tuan_Dragon Mới đăng kí

tut là gì vậy ạ
  19. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

20. quag_dugg

quag_dugg Thành viên cấp 1

Cam on nhieu lam a, ma em muon giu lai ban tieng anh, tuc la 2 ban thi nhu the nao day a!

Ủng hộ diễn đàn