Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Photoshop CS 5

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Tư vấn về tin học, máy tính' được đăng bởi stbilly88, 18/11/12.

Lượt xem: 2,515

1. stbilly88 Thành viên cấp 2

Chả là mình dùng CS5 nhưng dùng được hồi lâu thì chậm máy. Mặc dù mình đả xem hướng dẩn 10 tinh chỉnh chop để cho CS 5 bớt nặng nhưng không có khả thi. Xem bộ cài thì những 1.3Gb. Có phải vì quá nhiều nên CS5 nặng đúng không. Chứ lúc trước mình dùng CS CS3 CS4 thì máy chạy rất nhanh. Vì máy mình yếu hay do CS5 quá nặng mà máy chậm
    Ai rành chỉ dùm mình
    Thank

...
  2. Lê Hoàng Nhật

Lê Hoàng Nhật Thành viên cấp 2

cấu hình yếu thì chịu thôi bạn ơi...nên tối ưu hóa RAM và tối ưu hóa hiệu suất cs5 ... k có cách nào làm nhanh hơn đâu chỉ có tăng cấu hình máy lên thôi
    trường giang thích bài viết này
  3. stbilly88

stbilly88 Thành viên cấp 2

Thank you

Ủng hộ diễn đàn