Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Photoshop: Em có ngồi nghịch một minisite web mọi người cho ý kiến giúp em với?

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi gadien.93, 14/10/14.

Lượt xem: 2,074

1. gadien.93 Thành viên cấp 2

Trong thời gian học và thực hành thiết kế web thì em định làm 1 cái trang chủ :v nhưng cuối cùng ideal ý tưởng lên thì nó lại thành minisite :( vì cũng mới học về lĩnh vực thiết kế Web nên web nhìn còn hơi củ chuối các bác à :O
    Mong các bác đóng góp ý kiến nhiệt tình để em học hỏi nhé ^^

...
  2. huynhtoan.it

huynhtoan.it Thành viên cấp 2

3. banbaonylong

banbaonylong Ko phải assmin

tìm kiếm ko ai nhét dưới đít cả :P

trang này vừa giống onepage vừa ko fải... kì cục wá
    theRoux, gadien.93learn.by.hard thích bài viết này.
  4. learn.by.hard

learn.by.hard Thành viên cấp 2

khi load trang thì cho chuột chạy xuống dưới đít luôn, xong rồi lướt web từ dưới đít lướt lên :D. chuẩn men :D
    gadien.93 thích bài viết này
  5. Phạm Hữu Dư

Phạm Hữu Dư phamhuudu.com Ban quản trị

Góp ý thêm là cái Copyright ở dưới cuối trang nên cho về bên Trái nhé, chả ai để cái đó ở giữa cả!
  6. trantuananh.info

trantuananh.info Thành viên cấp 2

Phẳng thì phẳng hết, nổi thì nổi hết, vừa thẳng vừa nổi nhìn kì lắm bác ạ. Với cái nền iMac kia bị móp méo rồi & nhìn không hợp cho lắm.
  7. gadien.93

gadien.93 Thành viên cấp 2

tks các bác đã góp ý :3 hề hề
  8. SwingsOnlyone

SwingsOnlyone Thành viên cấp 4

9. Phạm Hữu Dư

Phạm Hữu Dư phamhuudu.com Ban quản trị

SwingsOnlyone thế àh? cho mình xin ví dụ xem nào? để xem tụi nó để có đẹp ko :-?
  10. SwingsOnlyone

SwingsOnlyone Thành viên cấp 4

:)) lên themeforest mà đào chứ bắt tớ đào hộ là sao
  11. Anh Dũng Hâm

Anh Dũng Hâm Mới đăng kí

ai có thể chỉ em chỗ nào dậy món này không? hay là có tút nào dậy từ a-z không a. e muốn thử sức . :)
  12. CyberHaze

CyberHaze Thành viên cấp 1

Cá nhân mình thấy hơi lòe loẹt :)

Ủng hộ diễn đàn