Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Photoshop tặng một bạn nữ, ai có tác phẩm show cho mình xem với nhé!

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi DaragonNTN, 14/12/14.

Lượt xem: 2,774

1. DaragonNTN Mới đăng kí

Đây là tác phẩm của mình mong mọi người cho ý kiến và góp ý ! Các bạn có thể cho mình xem tác phẩm của các bạn hihi ^^

...
    Chỉnh sửa lần cuối: 14/12/14
    ♥maboo♥Nguyễn Tất Thắng thích bài viết này.
  2. dabeomoon

dabeomoon Thành viên cấp 4

sao thấy nó kỳ kỳ lạ lạ làm sao ấy thớt ạ. không tả được
  3. Nguyễn Tất Thắng

Nguyễn Tất Thắng Rất là bình thường

Ý tưởng bạn nữ ngồi lên cây nấm độc thiệt đó ^^'
    talahuvo9x, dangduyhao, lenm1 người khác thích bài viết này.
  4. b0ybuidoi112

b0ybuidoi112 Thành viên cấp 2

Bác làm chơi thì được chứ tặng thì ... :D
  5. tran tinh

tran tinh Thành viên cấp 1

phải nói là xấu kinh k...!. :)).
  6. zupylove

zupylove Thành viên cấp 2

em thấy mình giống thớ.. hồi đó cũng hay vậy lắm... nhưng giờ đỡ nhiều rồi.. đầu tư thêm tí thớt ơi..
  7. apachi0205

apachi0205 Thành viên cấp 2

Dịch: Tôi là một cây súp lơ và tôi trông như một cái cây. Tôi là quả óc chó và tôi giống một bộ não. Tôi là một cây nấm và tôi ghét trò này!
    Ảnh của em để cho trẻ xem thì được, chứ để tặng gái thì... coi như " em chã" thôi. Cắt ghép gì nó thực tế vào, nhìn như cartoon thế kia không được rồi.
    trustnet thích bài viết này
  8. drax

drax Thành viên cấp 4

khuyên bạn 1 câu: ĐỪNG mang đi tặng.
  9. hantiun

hantiun Thành viên cấp 2

không làm đk thì nên nhờ chu thể này mang tăng ghê quá :D
  10. ối zời ơi

ối zời ơi Thành viên cấp 2

thực ra kiểu này nó cực phổ biến trong thập kỉ trước. mấy ông bà 8x đời cũ rất khoái. cứ nhìn mấy quyển sổ bài hát có kẹp ảnh thời đó sẽ thấy
    hãy dũng cảm lên. tặng nó đi nếu thớt đang muốn làm super phi công :D
  11. Gà Con Lạc Mẹ

Gà Con Lạc Mẹ Thành viên cấp 3

Ảnh này mình làm từ 3 năm về trước, khi đó chân ướt chân dáo làm quyen với photoshop... khi đó cạnh phòng có nhỏ bạn, thấy xinh xắn dễ mền. Lên làm tặng bạn ấy, nhiều lần định tỏ tình nhưng biết thân biết phận mình, không đẹp trai có tiền như những người khác lên... =((
    *Giờ thì 2 đứa 2 nơi rồi, chả ll với nhau nữa, nhưng dù sao cũng là 1 kỉ niệm
  12. conmeohen

conmeohen Thành viên cấp 4

Thường mấy người mới tập PTS cách đây chục năm hay ghép kiểu này =.=
    Cắt ghép nó thực chút chứ ko phải cứ cho nhiều stock vào là đẹp đâu bạn
  13. LyCongTruong

LyCongTruong Thành viên cấp 3

giống mụ phù thủy :D
  14. SwingsOnlyone

SwingsOnlyone Thành viên cấp 4

:"> ui mẹ ơi.................bác mang đi in màu kiểu gì thằng in nó cũng nhìn chằm chằm vào mặt bác cho xem :-B em thề là nó sẽ khen bác đẹp trai
  15. trustnet

trustnet Thành viên cấp 2

Nhìn chung thớt đã có kỹ năng ghép ảnh, ở góc độ kỹ thuật thì ổn rồi, cần phấn đấu lên level cao hơn, đó là sự tinh tế của một nhà xử lý ảnh thực thụ, không dừng lại ở mức đô ghép linh tinh đủ thứ kiểu trẻ con này. Tham khảo cách ghép ảnh nhân vật vào khung cảnh của tụi nước ngoài, nhất là mấy ảnh nền.
  16. hoangdiephb

hoangdiephb Thành viên cấp 1

Ảnh này muốn hoàn chỉnh thì phải có thêm cái chổi nữa, và chỉnh cho mũi dài chút nữa là OK !
  17. nhietdoi93

nhietdoi93 Mới đăng kí

giữa cái thắt lưng em nó có cái gì thế bác :D
  18. Tiny Love

Tiny Love Thành viên cấp 2

Ảnh làm cách đây cũng phải 3-4 năm rồi ( Làm hồi năm 2 sinh viên ) Nói chung là kỉ niệm cái gọi là người đầu tiên yêu :(( Đánh dấu 1 giai đoạn buồn
  19. Thái Châu

Thái Châu Thành viên cấp 4

Tính ra mấy bác "tay nghề yếu" hơn mình rồi, đây một trong những tấm ảnh lúc mới vào nghề đây, :)), Watermark nữa mới đau. hahaha ....

20. quangnguyen111

quangnguyen111 Thành viên cấp 2

Ủng hộ diễn đàn