Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Phục hồi giúp em 02 tấm ảnh với ah.

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi kara, 24/11/13.

Lượt xem: 2,080

1. kara Mới đăng kí

e có 02 bức ảnh cần phục hồi, hình nhỏ lắm ah, khoảng 4x6 và 3x4 thôi, e cần phục hồi ra hình 13x 18.

Các Pác nào thời gian làm chỉ giùm em làm phục hồi 02 gương mặt này có được không ah. em mới tập tành làm nên trường hợp 02 cái ảnh này ngoài kha năng của em.

Mong Các Pác giúp đỡ.
    Cảm ơn ak

...
  2. phanhang

phanhang Thành viên cấp 2

Làm thì được, có điều mất cả mớ thời gian túm lại là một nùi thời gian cho bạn là không ít, nên mình ngĩ rất khó để làm chùa hay giúp
  3. thangdgs

thangdgs Thành viên cấp 1

làm đến đây thôi ( cả tuần được ngày chủ nhật đi chơi đả) xấu so với quy định nhưng lỡ làm rồi thì up
    kara thích bài viết này
  4. crhanh

crhanh Thành viên cấp 2

Mấy vụ phục chế thế này mất thời gian lắm, bạn nên ra quán chứ nhờ vả chi!
  5. kara

kara Mới đăng kí

vậy là khá là đẹp rồi, cảm ơn anh rất nhiều, thật ra đây là hình của một người quen, nên em cũng không có tính phí.

một lần nữa cảm ơn anh đã giành thời gian giúp em.
  6. thenam

thenam Thành viên cấp 1

Kara scan lai Cho do phan giai 600pixce va tang 200% toi lam Cho, chu de nho qua lam lo dep
  7. Nguyễn Thiết

Nguyễn Thiết Thành viên cấp 2

Ca này khó. tốn nhiều thời gian lắm đây, hóng cao nhân thôi. :)
  8. thenam

thenam Thành viên cấp 1

Của bạn đây
    karahoanghailong_3744 thích bài viết này.
  9. kara

kara Mới đăng kí

cảm ơn anh Thenam rất nhiều, mấy bữa rày, có việc nên e không ghé diễn đàn, hôm nay em mới lên lại.

Hình anh làm đẹp lắm rồi anh. chúc anh thành công trong sự nghiệp, em ở tỉnh Bà rịa vũng tàu, nếu có dịp, em mời anh cafe nha.
    skype của em: katy.tien
    Cảm ơn diễn đàn và đặc biệt anh chị có lòng như các anh.
    Tiên
    huy1993 thích bài viết này
  10. Minh Hai

Minh Hai Thành viên cấp 2

mình làm đến đây thôi ảnh quá cũ.ko biết bạn có phải fans KARA ko :)

kara thích bài viết này
  11. kara

kara Mới đăng kí

Cảm Ơn Anh Minh Hai nhiều nhiều nha.
    Hình rất là đẹp đó anh.
    Chúc anh sức khỏe và thành công.
    kype của em : katy.tien
    Trình độ của em về chụp hình và pts gà mờ lắm. rất vui được làm quen mấy anh ah.
    Tiên

Ủng hộ diễn đàn