Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Phương pháp kiếm tiền nhờ quảng cáo

Chủ đề thuộc danh mục 'Làm SEO' được đăng bởi Vô tình, 8/6/16.

Lượt xem: 4,533

1. Vô tình Mới đăng kí

Mình đang là newbie đang dựng site. Đang muốn kiếm thêm tiền nhờ quảng cáo mà nghe nói xài Adsense của Google thanh toán cực quá. Ở VN cũng thấy có affilite rồi bác nào đang chơi review lại cho anh em với.

...
  2. Lưu Tiên Sinh

Lưu Tiên Sinh Mới đăng kí

Đang chạy Masoffer được 2 tháng, tháng đầu3tr, tháng sau 10tr. Thấy Vn sắp màu mỡ như CJ, amazon rồi. Nhưng phải đầu tư từ bây giờ mới mong hái được quả
    v0danh thích bài viết này
  3. v0danh

v0danh Thành viên cấp 1

Bạn có tể nói rõ hơn không?
  4. vuadietruoi

vuadietruoi Banned

Site mà có page view cỡ trên 2 triệu, GA mới được gọi là đủ cafe.. Chua chát quá
  5. Specialkid

Specialkid Thành viên cấp 2

Thánh #Lưu Tiên Sinh đang ở vị trí nào trong bán hàng đa cấp thế? ;;)
  6. Vô tình

Vô tình Mới đăng kí

affiliate của nước ngoài giờ về VN liệu có ngon hơn không?
  7. Lưu Tiên Sinh

Thánh #SpecialKid chủ yếu ở cách mình chọn sản phẩm để quáng bả cho phù hợp với tập khách hàng của mình thôi. Page lượt view lên cả triệu mà quảng cáo chỉ có xài Adsense thì nó quảng cáo tùm lum, không đúng đối tượng của mình quan tâm thì chỉ có ăn vài ba trăm là cùng
  8. Lưu Tiên Sinh

Bạn #V0danh có biết gì về Affiliate tiếp thị liên kết chưa nhỉ
  9. Huy Tran Nam

Huy Tran Nam Mới đăng kí

Bây giờ Affiliate hot rồi, phải đầu tư từ bây giờ thôi các bác ạ. Thấy ở Vn có Masoffer, Lazada nhưng Lazada thì ngặt nghèo quá , Masoffer khá ổn
  10. Vô tình

Vô tình Mới đăng kí

Đã test MasOffer và giừ thấy thích luôn. Sẽ gắn bó dài dài
  11. kuemz

kuemz Mới đăng kí

Mà Affiliate thì mình xây dựng site về chủ đề gì cũng được hả mấy bác?
  12. Vô tình

Vô tình Mới đăng kí

Đúng rồi bạn, chủ đề nào cũng được hết. Miễn là sao bạn làm cho nội dung đủ hấp dẫn để lôi kéo người đọc và để bán sản phẩm là được
  13. sunnizer

sunnizer Banned

Lưu Tiên Sinh : 2 tháng mà bác đã có thu nhập rồi ... nể bác :)):))
  14. Lưu Tiên Sinh

sunnizer cũng thường thôi bác ạ
  15. kuemz

kuemz Mới đăng kí

sunnizer đi đâu cũng thấy bác, em làm cái Daillymotion của bác mà sao không có tiền gì hết vậy?
  16. sunnizer

sunnizer Banned

kuemz Có vấn đề gì bạn pm qua : www.manhtruong.com luôn nhé :D Có mấy bạn làm theo cách của mình bắt đầu có tiền rồi :D
  17. vt_designer

vt_designer Banned

e thấy mảng này cũng hay định tham gia nhưng mỗi tội kiến thức seo còn hạn chế quá

Ủng hộ diễn đàn