Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Plug-in] Làm mịn da NeatImage pro 7.0 full

Chủ đề thuộc danh mục 'Plug-in' được đăng bởi Lyngods, 20/6/12.

Lượt xem: 114,102

1. Lyngods Cựu quản trị

NeatImage pro 7.0 full

Download tại đây: [LOCK]http://www.mediafire.com/file/8ea2l6x3rlracdc/neat+image+7+full.zip

Hướng dẫn cài đặt chi tiết xem tại đây: https://forum.vietdesigner.net/threads/video-huong-dan-cai-dat-neat-image-7-0-for-photoshop.6497/[/LOCK]

Neat Image pro 7.0 là một plug-in khá nổi tiếng hiện nay về việc làm mịn da và khử noice của ảnh.
    Sau khi tải về bạn cài vào thư mục plug-in (C:\program files\adobe\photoshop cs6\plud-ins)
    Cài đặt xong các bạn copy file NeatImage.8bf trong thư mục Medicine vào đường dẫn (C:\program files\adobe\photoshop cs6\plud-ins) tùy vào win của các bạn là 32bit hay 64 bit nhé.

...
  2. quangteomedia

quangteomedia Thành viên cấp 1

Mình down về thì thấy NIS 2012 báo có virus bạn ơi?!

{notice: không được quote lại toàn bộ bài viết} Silent
  3. banbaonylong

banbaonylong Ko phải assmin

4. Lyngods

Lyngods Cựu quản trị

Đã sửa lại link và check KIS 2012 không có virus rồi các bạn
    Ph.D thích bài viết này
  5. faragona

faragona Thành viên cấp 2

Em nghĩ là nên viết một bài giới thiệu đầy đủ về Neat Image, vì thực sự thì nó là một plugin giảm noise và tăng độ mịn của ảnh, chứ không hẳn là chỉ để làm mịn da ;)
    mr_minh_269 thích bài viết này
  6. mTF

mTF Thành viên cấp 1

Mình thấy đúng đó ! Bạn nên viết hẳn 1 bài hướng dẫn hay nói rõ chức năng của nó luôn !
  7. Hưng Trần Văn

Hưng Trần Văn Cựu quản trị

Lyngods ơi bạn xem thử cái link "thông số" giúp Hưng nhé. Link trên down được nhưng phần thông số không bắt link
  8. Lyngods

Lyngods Cựu quản trị

Mình test rồi.. vẫn oki mà
  9. mr_minh_269

mr_minh_269 Thành viên cấp 2

Bạn nói đúng đó, cái plug-in này dùng để giảm noise và cơ bản giúp ta tiết kiệm đc khá nhiều thao tác khi làm đơn thuần bằng pts. Nhưng cá nhân mình ko thích dùng plug-in này vì nó làm giảm chi tiết của ảnh :D
  10. Lyngods

Lyngods Cựu quản trị

Plug-in nào cũng có ưu điểm và nhược điểm,, quan trọng là ở người sử dụng có biết khai thác và tận dụng nó ở mục đích nào. bạn đừng vội kết luận nó như thế. vì việt nam mình chỉ xài bản cờ rắc, chứ thật ra bản full của nó ở nước ngoài là 79$ đó bạn
  11. hà điệu

hà điệu Thành viên cấp 3

sao e làm đầy đủ y như huớng dẫn.tới bứơc này tịt ngòi lun :(( giúp e với
  12. Đoàn_Whinny

Đoàn_Whinny Thành viên cấp 3

Nếu đã làm đầy đủ như hướng dẫn thì sẽ không có hiện ra bước này đâu bạn.
    Bạn xem lại quá trình cài đặt và cr@ck nhé ;;)
  13. hà điệu

hà điệu Thành viên cấp 3

tks ạ :(( e lên nhờ bác gg search.làm theo nhìu hướng dẫn vẫn ra z :(( h kím key ở đôu ạ
  14. Anjo

Anjo Thành viên cấp 2

Mình thấy có pass down ma ai cung down ào ào thế?
  15. Đoàn_Whinny

remove đi làm lại xem. cài xong copy file NeatImage.8bf o thư mục Photoshop\Plug-ins\
    Xong chạy file Reg32.reg nếu là win 32 và reg64.reg nếu là win64
    Ấn ok. Xong

Pass: vietdesigner.net
  16. hà điệu

hà điệu Thành viên cấp 3

cudyandem thích bài viết này
  17. Đoàn_Whinny

Vậy bạn tìm bản 6.0 nhé, cũng không khác gì cả, bản 6.0 có key ;;)
  18. hà điệu

hà điệu Thành viên cấp 3

;;) có key nhưng k cho vô PS đc :D chắc máy nhà e cùi bắp nên thế :(
  19. sonthanh

sonthanh Thành viên cấp 2

Tại cài không đúng chỗ rồi #3
  20. hà điệu

hà điệu Thành viên cấp 3

cài như nào ms đúng ạ

Ủng hộ diễn đàn