Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Portfolio] Xin ý kiến mọi người về website của mình: hongngocict.com

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận về web' được đăng bởi Ngọc Nghjck Ngợm, 8/1/14.

Lượt xem: 3,193

1. Ngọc Nghjck Ngợm Thành viên cấp 2

Mình mới làm một Wordpress website Portfolio cá nhân và vẫn đang trong quá trình xây dựng và hoàn thiện dần nên chưa có nhiều Posts. :">
    Vì vậy xin mọi người những ý kiến góp ý và mình cũng muốn hỏi là ở phần Facebook comment Plugin làm thế nào để nhận đc thông báo (Notification) trên FB cá nhân khi có ai đó comment? :3
    Mong mọi người góp ý và giúp mình phát triển thêm. :)
    Xin cảm ơn! ;;)

Ps: FB mình để giao thông :3: http://www.facebook.com/ngocnghjckngom

...
    ZinPA3ersxSOnes thích bài viết này.
  2. A3ersxSOnes

A3ersxSOnes Thành viên cấp 2

Mình nghĩ portfolio của bạn khá đẹp nhưng font chữ nhìn có vẻ không ổn lắm, có lẽ nếu để nó đơn giản đi thì đẹp hơn.
    P/s: Ý kiến chủ quan, xin đừng gạch đá nếu thấy kết quả còn tệ hơn.
  3. Ngọc Nghjck Ngợm

Ngọc Nghjck Ngợm Thành viên cấp 2

Mình cũng đã nghĩ đến.
    Cảm ơn bạn góp ý. :)
  4. Phạm Hữu Dư

Phạm Hữu Dư phamhuudu.com Ban quản trị

Sử dụng theme wordpress Veecard có sẵn thì có gì mà nhận xét nhỉ, thậm chí giao diện hình như vẫn giữ y nguyên chưa chỉnh sửa gì hết :-?

Còn cmt Facebook thì làm gì có chuyện nhận thông báo khi có người cmt chứ! Trừ khi làm đại loại như kiểu này để tiện quản lý cmt FB thôi: http://forum.vietdesigner.net/threa...nt-vao-blogspot-co-the-quan-ly-comment.25449/
    huynhtoan.itNgô Đức Huynh thích bài viết này.
  5. Texture_SSK

Texture_SSK Thành viên cấp 2

Chả có gì đặc sắc
  6. meo6b

meo6b Thành viên cấp 2

501k flow :v:((
  7. mylove29

mylove29 Thành viên cấp 2

Xài host gì mà mới click có mấy cái mà đã 505 rồi trời

Ủng hộ diễn đàn