Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Project ảnh nhỏ nhỏ với lãng hoa héo được bạn tặng

Chủ đề thuộc danh mục 'Tác phẩm ảnh chụp của bạn' được đăng bởi fva124, 11/10/14.

Lượt xem: 2,206

1. fva124 Thành viên cấp 1

1 project ảnh nhỏ của mình
    -
    -
    -
    -
    -

...
    Chỉnh sửa lần cuối: 30/10/14
    T.A.Tuan, thienbucon, Joker30114 người khác thích bài viết này.
  2. Param Nguyen

Param Nguyen Thành viên cấp 1

Phận phụ nữ như những đóa hoa :)
  3. hjthtb0y

hjthtb0y Mới đăng kí

nếu đây là phụ nữ thì mình là mình nghi ngờ giới tính #2 lắm :-?
  4. fva124

fva124 Thành viên cấp 1

update project
  5. hughig

hughig Thành viên cấp 1

Đẹp quá bác, mình rất thích chụp phong cách ảnh kiểu này. Cái này bác set up trong studio ạ ??
  6. fva124

fva124 Thành viên cấp 1

hughig đúng rồi, mình có cái phòng chụp nho nhỏ nên hay setup linh tinh để chụp
  7. fva124

fva124 Thành viên cấp 1

Tấm cuối cùng của project, cũng là hoa nhưng mang 1 chút tăm tối và quyền lực hơn
    thienbucon thích bài viết này
  8. kakunamakata

kakunamakata Thành viên cấp 1

Đầy chất thời trang!
    fva124 thích bài viết này
  9. Joker3011

Joker3011 Thành viên cấp 1

Bộ ảnh đẹp và sáng tạo. Những bộ ảnh, thread đáng xem thì không thấy ai comment đánh giá, thread nào mà cứ có hơi '***' thì lượt bình luận đông như quân nguyên mặc dù chụp chẳng ra cái gì cả
    thienbuconkakunamakata thích bài viết này.
  10. kakunamakata

kakunamakata Thành viên cấp 1

Chủ yếu là chém gió đó pác Joker3011 . Đúng như pác nói luôn! Lý do là có những cái đủ đẹp và mình không có gì để nói thêm :D
    Còn chuyện topic có hơi **** lượt bình luận đông lú lượt thì không chỉ đúng trên 4rum này đâu. Mình dạo mấy cái 4rum chuyên về ảnh khác cũng thấy tương tự. Nhiều comment thậm chí thiếu tôn trọng mẫu nữa kìa. Mình cứ xem đó là hiện tượng bầy cừu, bầy đàn. Ko nên trách làm gì ^ ^
    Joker3011 thích bài viết này
  11. fva124

fva124 Thành viên cấp 1

hì, việc k ai cmt j là điều quá ư là bình thường luôn, ảnh của mình ít ai thích lắm :3
    Joker3011 thích bài viết này

Ủng hộ diễn đàn