Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Proshow Producer dùng được những font chữ nào ạ?

Chủ đề thuộc danh mục 'Proshow' được đăng bởi helloo, 20/8/13.

Lượt xem: 13,466

1. helloo Banned

Em đang làm video bằng Proshow Producer nhưng thấy hướng dẫn trên youtube thì muốn chèn sub tiếng việt thì chỉ có font VNI thôi mà em thấy font VNI khá hạn chế.
    Em muốn hỏi là ngoài font VNI thì PP có thể dùng được font tiếng việt, việt hóa nào nữa không ạ?

...
  2. royalkjss

royalkjss Thành viên cấp 2

Về proshow chèn được khá nhiều font chữ đó bạn ah Nếu đối với tiếng Anh không dấu thì dễ , còn khi bạn cần xài tiếng việt có dấu thì Proshow hỗ trợ những Font VNI bạn nhớ chuyển qua VNI Windows nhá :x Nếu cần xài nhiều text thì xài thằng Aegisub là đẹp
  3. JusTa Khôi

JusTa Khôi Thành viên cấp 3

Chuyển thành bảng mã VNI Windowns và sử dụng font VNI nhé
  4. dinhbacvip

dinhbacvip Thành viên cấp 3

Muốn viết tiếng việt thì dùng font VNI thôi bạn ợ!
  5. heoconyeucarot

heoconyeucarot Thành viên cấp 2

Doawn bộ VNI có nhiều font đẹp không nhỉ? mình gõ được mỗi font VNI time hay gì gì ý (Tại không nhớ rõ) có dấu trong pro show

Ủng hộ diễn đàn