Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Ps manipulation - break

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi tomodachi, 15/5/13.

Lượt xem: 2,550

1. tomodachi Thành viên cấp 1

Stock nhặt nhạnh linh tinh trên devian + Bg của bác @bOyHN_96 :-ss
    Con này mượn ý tưởng của 1 bác trên Devian , định làm món xào mà nó thành ra... lẩu....=))

...
    nhtra, vu viet loc, hoangtungmtc4 người khác thích bài viết này.
  2. Đặng Sơn Tùng

Đặng Sơn Tùng Thành viên cấp 2

Thích cái màu của bạn, cơ mà kiểu manip mod có cánh thế này thì dạo này hơi nhiều người làm thành ra cũng không có gì nổi bật hẳn lắm :P
    LIKE!
    tomodachi thích bài viết này
  3. Thái Châu

Thái Châu Thành viên cấp 4

Mẫu và cánh chưa hoà nhau đc, do nét cắt Mẫu quá cứng, thiếu Feather.
    yuki95vn thích bài viết này
  4. tomodachi

tomodachi Thành viên cấp 1

duythaict:chuẩn :))... khi tách feather gần như = 0 . con này dùng topaz tương đối mạnh :))
  5. nickydao

nickydao Thành viên cấp 3

Đang chờ đợi những tác phẩm mang tính nghệ thuật cao của bác duythaict, thấy bác có nhiều bình luận hay trên diễn đàn như vậy mình nghĩ các tác phẩm của bác chắc sẽ mang tính nghệ thuật rất cao đây, mau mau up cho bà con chiêm ngưỡng nhé bác.
    Kanzz.Elf thích bài viết này
  6. dangduyhao

dangduyhao Thành viên cấp 2

Cái mô đất nhìn hơi vô duyên bác ạ, theo em thì để mod bay hay hơn:P
  7. Thái Châu

nickydao: Mình đâu có tác phẩm gì đâu mà chờ. Thấy k đẹp chỗ nào thì góp ý thui, chứ mình k biết nhiều về Ps. Bạn làm đi, mình góp ý dùm cho.
    Mà sao bạn thấy góp ý mình hay lại k Like?
  8. kienjx

kienjx Mới đăng kí

Hầu như tất cả đều kết hợp hài hòa với nhau,

Trừ.. cái quần :)
  9. nickydao

duythaict Thấy bạn có nhiều góp ý như dân chuyên nghiệp mà lại nói không rành ps nhỉ? thấy góp ý hay đâu nhất thiết phải like nhỉ??
    tomodachi thích bài viết này
  10. Thái Châu

@nickdao : trời thấy hay thì nên Like chứ bạn.
    Còn DA nốp thì chắc bạn chưa đủ khả năng ^^ >:D<
  11. nickydao

12. Thái Châu

Là người chuyên vẽ tranh châm biếm cho báo Tuổi Trẻ đó bạn.
  13. nickydao

duythaict : Ai lại dám châm biếm bác, thấy trình độ nhận xét trên diễn đàn là biết bác cỡ nào rồi :) Thôi thì trước hết bác cứ tập photoshop rồi chừng nào thành thạo thì post tác phẩm lên diễn đàn cho mọi người nhận xét nhé, chứ cứ nhận xét mọi người không thì cũng chán. Chấm dứt tại đây thôi mắc công lại làm phiền đến topic của bác chủ thớt :D
    tomodachi, Kanzz.Elfduythaict thích bài viết này.

Ủng hộ diễn đàn