Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[PSD] COVER lồng AVATAR cho giao diện Fanpage mới Update 6/6/2014

Chủ đề thuộc danh mục 'File PSD' được đăng bởi adam9x, 2/6/14.

?

bạn có hài lòng với bài viết này không

1. 100.0%
  2. không

0 vote(s)
    0.0%

Lượt xem: 6,264

1. adam9x Mới đăng kí

Template PSD làm cover lồng theo giao diện facebook sắp sửa update cho 1 loạt fanpage đây nha!
    đã test thành công có PIC, link fanpage em test facebook.com/guphongcach (em chưa đủ tuổi post link ạ! :( )

Click vào đây để DOWNLOAD file photoshop về chỉnh download tại mediafire.com/?9yr1dwl4ui8isdy

P/s: *Nhớ sử dụng "Slice Select Tools" để nó hiện các frame lên và cắt theo các frame đó
    * ẩn hiện layer để xem bố cục mà thiết kế cho hoàng táng!

hình ảnh đã test

...
    Phạm Hữu Dư thích bài viết này
  2. atomi

atomi Thành viên cấp 1

Mình chỉ góp ý nhỏ là nên xóa dòng Nhà thiết kế thời trang. Đó là dòng thay đổi theo ngôn ngữ sử dụng.
    adam9x thích bài viết này
  3. adam9x

adam9x Mới đăng kí

ừ nhỉ nếu người dùng xài tiếng anh thì cái đó nó sẽ lệch pha! :3 thanks ATOKI
    P/s: các bạn thiết kế lưu ý xóa hoặc ẩn "loại fanpage" đi để ko ảnh hưởng đến hiển thị bằng ngôn ngữ khác nha
  4. lehit

lehit Banned

cs5 làm đc ko ạ
  5. Duy Sín Cháu

Duy Sín Cháu Thành viên cấp 1

lehit làm đc tât nhé bạn :-bd
    lehit thích bài viết này
  6. lehit

lehit Banned

em vừa tải thử nhưng mò mãi ko ra

Ủng hộ diễn đàn