Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[PSD] Vương miện

Chủ đề thuộc danh mục 'File PSD' được đăng bởi conmeohen, 3/12/14.

Lượt xem: 15,729

1. conmeohen Thành viên cấp 4

...
    vuongprince, inter_view, chauvan0962 người khác thích bài viết này.
  2. snowpjece

snowpjece Cựu quản trị

gom vô chung 1 topic tổng hợp đi. spam topic quá.
    cudyandemconmeohen thích bài viết này.
  3. conmeohen

conmeohen Thành viên cấp 4

Tính vừa down vừa share luôn ,thấy 4r dạo này ít share quá nên spam chút mod thông cảm :)),mà share topic tổng hợp chẳng biết ghi chủ đề thế nào cả, vì file nó cũng thập cẩm các thể loại mà, rút kinh nguyệt :D
  4. conmeohen

snowpjece mình nghĩ mãi mà vẫn chưa nghĩ ra ghi tiêu đề topic tổng hợp thế nào cho phù hợp? mà mình share toàn theo chủ đề và các file đều là file tổng nhiều hình chứ ko phải 1 hình, cái nào chung 1 chủ đề và nhiều file mình đều gom lại thành 1 topic.Hay là share thời gian nó thưa ra cho khỏi chiếm top trên 4r? :-s Nếu vậy thì mình đành tổng hợp dần vào file word rồi share sau vậy ...
  5. snowpjece

snowpjece Cựu quản trị

bạn chia sẻ theo topic tổng hợp: vd: [HOT] Chia sẻ bộ sưu tập tư liệu PSD Element nhân dịp mừng thọ conmeohen. Updating...
    hay đại loại rứa, rồi up từng cái và ảnh demo vào là đc.:)
    conmeohen thích bài viết này
  6. conmeohen

Vậy mình tổng hợp đến lúc mừng thọ vậy :))
  7. King ThànhAn

King ThànhAn Phụ trách offline miền Bắc

conmeohen bác ơi có up full fshare k cho e xin ạ :D
  8. King ThànhAn

bác dồn vào 1 folder đi ;;)
  9. conmeohen

Tiểu Giroud Up 1 link có người thích cái này, người thích cái kia nên mình phải chia theo chủ đề chứ up 1 link, 1 topic thì đỡ mệt hơn, mình sẽ rút kinh nghiệm lần sau :)
    King ThànhAn thích bài viết này
  10. izdesigner

izdesigner Thành viên cấp 1

Riêng tớ vẫn ủng hộ chủ thớt, riêng như vậy ai thích gì thì Download. Gom chung vào lỡ ăn có bát cơm mà phải nấu nguyên nồi lớn thì hơi mệt.
  11. sanglee

sanglee Thành viên cấp 3

Có share là tốt rồi.
  12. King ThànhAn

conmeohen hehe ý em là bác dồn mấy link kia của bác vào 1 folder Fshare ý ạ :D em đang muốn down cả ^^
  13. sanglee

sanglee Thành viên cấp 3

Fshare.vn bủn xỉn quá nó chỉ cho mình down mấy kb/s down file của bạn hết mấy tiếng đồng hồ.
  14. conmeohen

Bình thường mình vẫn up Mf để mọi người tiện download, nhưng up Mf rất lâu ko như Fs, 4r mình có share Acc vip Fs đấy, hoặc bạn có thể kiếm các web getk link Fs giờ rất nhiều, sao phải down chay cho khổ sanglee
  15. Hoàng Nhậtt

Hoàng Nhậtt Thành viên cấp 1

Em mới học thiết kế được vài tháng à, nên hơi quê tí :))) , mấy men cho em hõi cái này dùng làm gì vậy ạ ?
  16. Phạm Hữu Dư

Phạm Hữu Dư phamhuudu.com Ban quản trị

Chia ra vậy cũng tốt, ai cần gì thì lấy đó, search kết quả trên Google cũng dễ :)
    conmeohenhalcyonl thích bài viết này.
  17. conmeohen

Vậy mod snowpjece thông cảm nhé, phải nghe lời Ad thôi :))
    Mà nói thật làm topic tổng hợp rất mất time nên mình ko thể post thường xuyên đc :-B
  18. paradiselove

paradiselove Thành viên cấp 2

M cũng muốn làm vua!
  19. Đỗ Việt Hoàng

Đỗ Việt Hoàng Thành viên cấp 1

Ủng hộ diễn đàn