Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Quà 8/3

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Xin xỏ - Thảo luận về Photoshop' được đăng bởi T PLk, 29/2/16.

Lượt xem: 1,560

1. T PLk Mới đăng kí

Con trai lớp mình đang định tổ chức 8/3 cho con gái. Mọi người tư vẫn tặng quà gì mà bằng máy tính là hay nhất. Hay mọi người có mockup ảnh đẹp thì share cho mình với lũ bạn với.
    Nếu có tut thì mình xin luôn nha. Tks

...
  2. K.Trang

K.Trang Thành viên cấp 4

Tặng luôn bộ máy tính đi thớt, mà thớt biết mockup chắc kok phải dạng vừa vừa đâu hỉ!:v
  3. ducuong233

ducuong233 Thành viên cấp 4

Mỗi thằng góp vào 20k. Mua hẳn 1 bó hoa hồng to, roài đấy, từng thằng 1 tặng từng bạn nữ trong lớp. Móc miếc cái gì. -_-
  4. Sasutinhte

Sasutinhte Thành viên cấp 2

Tặng thiên binh vạn mã đi :)))
  5. dao duc viet

dao duc viet Thành viên cấp 3

Tặng cho em ấy khoảng tỷ con " Tinh chùng không bị khuyết tật" tui thấy ok nhất :D
    T PLk thích bài viết này

Ủng hộ diễn đàn