Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Quả này cho ae có chút ý tưởng bay xa - bay cao - cao mãiiii

Chủ đề thuộc danh mục 'Chuyện trò linh tinh' được đăng bởi mẽo sg, 7/6/16.

Lượt xem: 2,004

1. mẽo sg Mới đăng kí

( hài không chịu được - chia sẽ ae đọc chơi -nguồn : Coppy )
    Nay có bạn sinh viên nam là thằng em con ông chú cháu ông bác là bạn thân của thằng bạn thân của con chị ,em củaông anh cháu bà dì của ông Cậu của Mai ,gọi điện cho Mai than thở :

" Mai ơi chị đỡ hộ em cái quả ký túc xá này cái
    Bên nữ mất nước chúng nó xin sang tắm nhờ phòng bên nam.
    Chị Mai nhìn xem chúng nó tắm xong. Nhiều con đến ngày , chảy máu cam thế là nó thay bỉm trong đấy luôn.
    Cũng bình thường , anh em cũng thông cảm chẳng có gì lăn tăn vấn đề tế nhị đấy cả.
    Nhưng * chúng nó thay xong ném hết ra sàn nhà. Nhiều con vui tính còn găm con mợ mày lên ống nước luôn
    Xếp cân xứng luôn nhé
    Có con còn giấu kĩ vãi nều luôn đệch con mợ nó quái thai
    Nó giấu vào góc xong nước rỉ xuống sàn nhà ngả ngả màu
    Làm mấy bọn cứ bảo ống nước bị vỡ , nước chảy ra sàn nhà *c ngàu.
    Mang đồ ra sửa mới nhìn thấy .
    Đệch mợ đổi cả màu nước vãi calone luôn
    Đếu hiểu chúng nó bị làm sao.
    Có lần chúng nó vứt ra sàn nhà, thằng bạn em buổi tối mất điện nó chui vào tắm
    Chắc tối quá đếu nhìn thấy gì dẫm con mợ vào.
    Mấy thằng ở ngoài nghe UỴCH 1 cái xong thằng trong nhà tắm chạy ra ôm đầu be bét máu
    Ôi đệch mợ bọn em sợ quá mới hô hét ầm lên thằng Long ngã vỡ đầu trong nhà tắm rồi cho nó ra viện đi
    Ra viện lau lau cắt cắt , lau hết máu rồi nhưng đếu tìm được vết rách đầu chỗ để khâu vào.
    Lúc sau ở nhà có điện. Mấy thằng ở nhà chạy vào nhà tắm thì thấy vệt máu trượt dài trên sàn, cuối vết máu là quả băng bịt bím trương phềnh lên.
    Ôi vãi lều, hóa ra thằng kia trượt chân ngã đập đầu vào cái băng bịt bím của con nào vứt đấy.
    À thì tất nhiên máu ở trên đầu thằng kia là máu của "cô bé" chứ đếo phải bị rách đầu chảy máu.
    Ôi đệch nghĩ lại thấy kinh vì lúc đấy em là thằng cởi áo bịt đầu cầm máu cho nó.
    Hóa ra toàn máu bím chị Mai ạ.
    Thế mà đệch mợ, cậu kêu giời lên Chúng mày ơi tao ngã vỡ đầu rồi.
    Đệch hãm đếu để đâu cho hết hãm.
    Đây ảnh đây không lại bảo em nói phét "
    ,,,,,,,,
    ,,,,,,,,
    Vâng ,, xin giới thiệu với các bạn Blood Butterfly Collection Summer 2k16 ( tạm dịch : Bộ sưu tập máu "ahihi" hè 2016 ),,,,,,
    ,,,,
    Hahahha chắc đây là phong tục riêng của ký túc xá của các bạn ấy,,, găm vào để các bạn nam thỉnh thoảng ngửi lấy may à ? [​IMG]) hay cứ đến kì thi thì cắt ra đem bỏ ví lấy vận may với mong muốn đi thi số đỏ như máu ấy ấy vậy [​IMG])))),,,, nhìn cứ như cây thông Noel version đẫm máu ghê đếu chịu được ý hiccccc ,,,,,,,
    ,,,,,,
    khác đếu gì ngõ nhà tôi hahah thỉnh thoảng sáng sáng thấy mấy con chó chạy qua mặt mõm con đếu nào cũng đỏ chóe như đánh son đệch mọe phát hờn lun [​IMG]

...

Ủng hộ diễn đàn