Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Quick game - Giải thưởng 100k, 30 giây để tham gia

Chủ đề thuộc danh mục 'Chuyện trò linh tinh' được đăng bởi devilpro7, 2/3/15.

Lượt xem: 1,876

1. devilpro7 Thành viên cấp 1

[ Quick game - Giải thưởng 100k, 30 giây để tham gia]

Xin phép Admin và xin chào các bạn. Mình muốn tổ chức 1 trò chơi nhỏ, các bạn chỉ mất 30s để tham gia thôi ạ :D

Người thắng sẽ nhận được 1 thẻ cào 50k ( nhà mạng do bạn chọn). Mình sẽ chọn random 2 người thắng cuộc ( nếu các bạn tham gia nhiệt tình quá mình sẽ chọn nhiều hơn :D )

Thể lệ và cách tham gia:
    1) Vào đường link: http://talisman.championat.com
    2) Ấn Ctrl + F tìm cụm từ sau: снежный пес
    3) Ấn like ( голосовать ), theo hình hướng dẫn bên dưới.

4)Chụp lại màn hình để mình biết bạn đã like (ấn like xong sẽ thấy số like hiện có của nhân vật)

5) Để lại comment số thứ tự comment của bạn (để mình dễ chọn) cùng ảnh chụp màn hình

Vào 24h đêm mai mình sẽ random, công khai màn hình kết quả random và người thắng cuộc, các bạn pm mình qua FB để nhận giải. Xin cảm ơn :D

Link FB: https://www.facebook.com/St33l.KiD

P/s: Ai ko làm đủ các bước ( ảnh chụp màn hình + stt) sẽ bị loại nhé

...
  2. HoàngHuy

HoàngHuy Thành viên cấp 2

Vote ban
  3. devilpro7

devilpro7 Thành viên cấp 1

Không yêu đừng nói lời đắng cay bạn nhé :)) Cái thể loại như bạn đâu đâu cũng có, mình quen rồi :x
  4. HoàngHuy

HoàngHuy Thành viên cấp 2

"Chó cứ sủa, đoàn người cứ đi"
    Trương Minh Bách thích bài viết này
  5. devilpro7

devilpro7 Thành viên cấp 1

Ờ, xong thì biến đi :))

Ủng hộ diễn đàn