Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Ra mắt cộng đồng Design tại Việt Nam

Chủ đề thuộc danh mục 'Ra mắt - Làm quen' được đăng bởi ILovePhotoshop, 9/9/16.

Lượt xem: 9,025

1. ILovePhotoshop Admin page Vietdesigner.Net

Chào các bạn, lời đầu tiên xin gửi lời chào đến tất cả Ace đang làm trong lĩnh vực nghệ thuật.
    Mình là Nguyên, mình đang làm trong lĩnh vực thiết kế và Marketing online này nọ.
    Hiện tại mình đang có 1 cộng đồng thiết kế ở trên fb, hoạt động cũng hơn nữa năm ( hoạt động Online là chính )
    Tuy nhiên, nhằm kêt nối nhiều anh em lại gần nhau hơn, bên mình thời gian gần đây bắt đầu chuyển sang hình thức offline nhiều hơn, và tổ chức các buổi workshop chia sẽ về đồ họa anh em với nhau hàng tháng.
    Group mình vừa mới chuyển sang 1 tên mới " Vietnamese Creative Community " Cộng đồng sáng tạo Việt, nơi hội tụ của những bạn trẻ đam mê nghệ thuật và sáng tạo, là cầu nối của anh em đam mê đồ họa với nhau được gần hơn thay vì chỉ trò truyện Online này nọ trên mạng, giúp mọi người xích lại gần nhau hơn nữa, và có thể hỗ trợ lẫn nhau trong công việc và cuộc sống.
    Group mình đang có phát động phong trào in áo nhóm, nếu bạn nào có nhã ý muốn tham gia group, thì tham gia cho vui nhé. Group hoạt động chủ yếu ở sg, còn hà nội thì đang gầy dựng từ từ.
    nếu bạn có đam mê và thích giao lưu với cộng đồng, hãy tham gia với tụi mình nhé :)
    Mẫu áo của nhóm:

Link tham gia vào group: https://www.facebook.com/groups/Con...malink/983123018480486/?__mref=message_bubble

Rất vui có thể gặp lại bạn trong lần workshop và offline sắp tới

...
    Gin Gin, moon95Phạm Hữu Dư thích bài viết này.
  2. Homiez

Homiez Mới đăng kí

thumbs up
  3. ILovePhotoshop

ILovePhotoshop Admin page Vietdesigner.Net

4. Thành Luân TD

Thành Luân TD Thành viên cấp 1

Chào bạn, mình rất muốn tham gia vào cộng đồng group ấy, nhằm để học hỏi thêm cũng như trau dồi kinh nghiệm làm việc. Gmail và facebook của mình là: buitieuphuong41@gmail.com & facebook.com/tuanle5678 . Xin cảm ơn.
    ILovePhotoshop thích bài viết này
  5. ILovePhotoshop

ILovePhotoshop Admin page Vietdesigner.Net

okie bạn. join group đi nhé :)
  6. dynanguyen

dynanguyen Thành viên cấp 1

Cộng đồng đồ họa lớn nhất VIỆT NAM, có như cái tên ?
  7. 24bongda

24bongda Banned

ae nào có niềm đam mê như mình thì kết bạn đẻ cùng nhau chia sẽ nha rất mong giao lưu cùng các bạn bè gần xa để cùng nhau trao đổi và tâm sự
  8. minhsangkh2

minhsangkh2 Thành viên cấp 1

up. tham gia cần dk gi khong ban. minh o Go Vap
  9. 24bongda

24bongda Banned

neu muốn tham gia thì phải đăng ký ùi tên tuổi ngày tháng năm sinh thông tin liên lạc v.v cũng chĩ là những hình thức mà cần phải có mà thôi
  10. ThienFurniture

ThienFurniture Thành viên cấp 2

Em nghĩ cứ để hai cái màu áo chuẩn là đen và vàng cam của cộng đồng để tăng độ nhận biết hơn là mỗi người một màu. :D
  11. 24bongda

24bongda Banned

nhung làm sao để tham gia được vậy ad
  12. hakakako

hakakako Mới đăng kí

quan tâm
  13. Xeng88vn

Xeng88vn Mới đăng kí

diễn đàn này không cho đăng bài hay sao vậy AD, em đang đi tìm người làm về thiết kê hoặc làm hoạt hình, ở diễn đàn có ai làm được không
  14. Xeng88vn

Xeng88vn Mới đăng kí

diễn đàn này không cho đăng bài hay sao vậy AD, em đang đi tìm người làm về thiết kê hoặc làm hoạt hình, ở diễn đàn có ai làm được không@hakakako
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn