Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Rằm tháng Giếng làm bức Manip "The Moon And The Girl"

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi Khung Long Pro, 5/3/15.

Lượt xem: 2,177

1. Khung Long Pro Thành viên cấp 2

Chào cả nhà. Lâu lắm rồi mới có thời gian rảnh để up bài lên diễn đàn. Chúc anh em thật khỏe và có thêm nhiều tác phẩm mới. Mong nhận được sự đóng góp ý kiến của mọi người để ngày một hoàn thiện hơn :)
    Tác phẩm của em :

còn đây là Stock :

thanks for watching :-bd

...
    Phạm Hữu Dư, FreeStyle, skylla251 người khác thích bài viết này.
  2. Duy Designs

Duy Designs Thành viên cấp 2

cái baby này vừa up face xong rồi up lên đây luôn à =))=))=))
  3. Khung Long Pro

Khung Long Pro Thành viên cấp 2

4. Silence_l0v31

Silence_l0v31 Thành viên cấp 2

màu sắc đẹp đó nhưng mình thấy phần ánh sáng lên mod sao sao đó :-s
    Khung Long Pro thích bài viết này
  5. skylla25

skylla25 Thành viên cấp 2

Đẹp nhưng nhìn không biết ánh sáng đến từ hướng nào :-?

Nhưng nhìn chung là đẹp hỉ.
  6. Khung Long Pro

skylla25 cảm ơn bạn. Ánh sáng mình làm từ ngoài cửa sổ là 1 và chính là từ viên đá của sợi dây chuyền và toàn thể mode phát sáng. Ý tưởng của mình là đêm trăng rằm viên đá phát sáng và hút mode lên không lơ lửng (còn hút để làm mình k rõ :D )
  7. Khung Long Pro

8. Silence_l0v31

Silence_l0v31 Thành viên cấp 2

ánh sáng phần cánh tay đua ra của cô gái đó ... mình thấy thế ... mình cũn thich manip lắm nên ai làm manip minh đều vô học hỏi ... bạn xử lý đẹp ;)
  9. Khung Long Pro

Silence_l0v31 cảm ơn bạn. Mình cũng thích làm manip và cũng k chuyên mỹ thuật
    phần ánh sáng mình làm theo cảm nhận và hướng ánh sáng mình làm như hình dưới nè > Mong nhận được thêm góp ý của bạn và mọi người :)
    Silence_l0v31 thích bài viết này

Ủng hộ diễn đàn