Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Rất gấp - nhờ các bạn giúp đỡ - tài khoản FB bị khóa không có lý do :(

Chủ đề thuộc danh mục 'Facebook, Youtube - Và mạng xã hội khác' được đăng bởi huynhthieugia, 31/5/13.

Lượt xem: 18,020

1. Hoàng Long Nikon

Hoàng Long Nikon Thành viên cấp 2

1. Có người muốn vào acc bác, nhưng nhập sai pass nhiều quá nên lock :D
    2. Có người gato report
    3. Lý do khác =))
    Mình chỉ biết có thế :"> mình dùng fb trước giờ chưa bao giờ bị gì nên ko biết, bác lên VOZ hỏi thử xem :-bd

À hỏi bác cái này, sao bác cho emo voz vào dc hay thế :-sogood: bác copy link vào à ;;)
  2. Nhóc Nicolas

Nhóc Nicolas Mới đăng kí

Hình khiêu dâm không, phân biệt chủng tộc không, report thì cũng khó bị (mình gửi report mấy thằng chửi MU nhưng nó luôn báo lại là ko được ^^), mạo danh cũng không, đăng nhập tại nơi bất thường, face IP cũng không thì theo mình có thể nó liên quan tới chính công tác từ thiện của bạn. Nửa tháng không unlock được là bạn có thể lập fb khác cáo phó tang lễ cho em nó.
  3. Nhóc Nicolas

Nhóc Nicolas Mới đăng kí

Trên này toàn thánh troll không có thánh IT nên không có nick+pass giúp cũng khó. Bạn thử google search: cách mở tài khoản facebook bị block làm theo xem sao.
  4. xóa cache của máy đi là xong.
  5. buiducanh280390

buiducanh280390 Thành viên cấp 1

chắc là đẹp quá gây hứng cho người khác nên bị khóa face đấy :))
  6. chauphu90

chauphu90 Thành viên cấp 1

"bị khóa facebook vì xấu trai"
    1 lý do chăng =))
  7. huynhthieugia

huynhthieugia Thành viên cấp 1

Hi, cảm ơn các bạn :) Mình mở khóa được rồi :)
    Gởi thư cho FB cầu xin và năn nỉ :D
  8. leductung

leductung Mới đăng kí

cac ban oi nick facebook cua minh bi khoa ko dang nhap dc vao...giup minh mo khoa kai
  9. elly phan

elly phan Mới đăng kí

Hic, mình cũng bị như bạn , nhưng 3 ngày rồi chưa mở. Minh đang rất lo lắng, không biết bạn nào có kinh nghiệm về fb giúp minh với
  10. nguyễn long hồ

nguyễn long hồ Mới đăng kí

tai khoan cua minh nó báo là bí mật là sao mấy bác
  11. bbstar076

bbstar076 Banned

spam tin nhắn, đăng bài rao vặt là nguyên nhân chính dẫn tới bị khóa.
    Hoặc có người gửi CMT lên cho Facebook nói rằng bạn lấy tên y hệt nó, bạn giả mạo nên FB sẽ xóa ních của bạn :D

Ủng hộ diễn đàn