Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Rất mong nhận được sợ giúp đỡ của các bác

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận về video' được đăng bởi anh292003, 7/3/15.

Lượt xem: 1,853

1. anh292003 Mới đăng kí

Em là mem mới có gì sai sót mong các bác bỏ qua cho em. Chả là thế này nhóm em phải thuyết trình về 1 vấn đề. Em xem trên youtube có đoạn làm clip giới thiệu thành viên rất hay rất mong các bác làm giúp em 1 đoạn clip giới thiệu thành viên nhóm em thật ấn tượng.

...
  2. Bùi Khoa Vũ

Bùi Khoa Vũ Thành viên cấp 2

Với clip trên mình thấy họ làm dựa trên với rất nhiều template có sẵn. Với từ khóa: "intro slide template after effect", hi vọng sẽ giúp nhóm bạn thuyết trình tốt. Từ khóa đó giúp bạn tìm tất cả các project có sẵn, bạn chỉ việc down về chỉnh sửa text sao cho phù hợp, render ra là xong :)
    anh292003 thích bài viết này
  3. anh292003

anh292003 Mới đăng kí

Bác cho em hỏi làm cái hiệu ứng chữ nổi từ dưới lên như trong clip là như thế nào vậy bác
  4. Bùi Khoa Vũ

Bùi Khoa Vũ Thành viên cấp 2

Bạn có thể tìm hiểu: Transform và Mask trong after effects
    anh292003 thích bài viết này
  5. anh292003

anh292003 Mới đăng kí

Bác tìm hộ em cái background như trong video với em tìm mãi ko được bác ak.

Ủng hộ diễn đàn