Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Raw clip - Hanoi by night!

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm video clip' được đăng bởi Amygreen, 4/10/12.

Lượt xem: 2,508

1. Amygreen Thành viên cấp 2

Hôm nay, vào diễn đàn thấy có topic Những chuyến bay (http://forum.vietdesigner.net/threads/nhung-chuyen-bay.2749/), có bạn up cái ảnh chụp từ vệ tinh đẹp vật vã mới chợt nhớ ra mình có cái clip quay lúc máy bay chuẩn bị hạ cánh xuống Nội Bài. Bắt đầu quay khi nhìn thấy 3 cái cầu (Thanh Trì, Chương Dương và Long Biên). Đúng là có đi xa mới nhớ về nhà mình. Cảm giác rất chi là hồi hộp. Mời các bạn xem tạm. Mình chả biết cho vào box nào cả. Nếu mod thấy chỗ nào hợp thì chuyển dùm mình nhé. Thanks! :D

Đêm ấy rất đẹp, trên trời là trăng tròn, ở dưới là các thuyền câu cá (?) sáng rực. Bạn nào mà có tâm hồn thi sỹ, thế nào cũng ra thơ. :D

...
    Mezzazzy, Phạm Hữu Dư, tienlx1 người khác thích bài viết này.
  2. azzurry

azzurry Thành viên cấp 1

Hà Nội nhìn từ trên cao đẹp thật :x
  3. Mezzazzy

Mezzazzy Thành viên cấp 2

Đoạn đầu cảm giác như HN đc bao quanh bởi một đường viền hình trái tim í nhở :D

Ủng hộ diễn đàn