Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[REQ] Cho mình xin bộ SLR Lounge Lightroom Preset v5.1

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận về Lightroom' được đăng bởi trongnghia2411, 12/7/13.

Lượt xem: 2,835

1. trongnghia2411 Mới đăng kí

slrlounge.com/store-product/lightroom-presets

Bạn nào có bộ Preset này xin vui lòng share cho mọi người cùng tải nhé. Ở trên forum đã có bản 1.3 cho LR 4 nhưng bản LR 5 có những tính năng mới đã được update trên phiên bản presets này.

Xin cám ơn các bạn :)

...
  2. Ab Le

Ab Le Việt Lightroom

mình xin nhắc với bạn là, box lightroom có 1 box là Hỏi Đáp để mọi người có thể hỏi bất cứ thứ gì về lightroom, nếu bạn muốn hỏi thứ gì đó thì lần sau bạn hãy post bài vào đó nhé, mình sẽ move bài này của bạn sang đó.
  3. centergraphic

centergraphic Banned

Caí này Video Training :))
  4. trongnghia2411

trongnghia2411 Mới đăng kí

Ko hiểu ý bạn là j? Trong bộ preset có kèm Video training nhưng vẫn cần có bộ preset này.
  5. centergraphic

centergraphic Banned

trongnghia2411 mình hiện có bộ perset thương mại đó, vui lòng pm cho mình hoặc là bạn like 1000 cái mình tặng bạn luôn :))

Ủng hộ diễn đàn