Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Request] Chia sẻ source file miễn phí từ các bài TUT của Tutsplus

Chủ đề thuộc danh mục 'Photoshop Tutorials - Hướng dẫn Photoshop' được đăng bởi Mit To Lo, 12/11/12.

Lượt xem: 6,118

1. Mit To Lo Thành viên cấp 2

Thấy anh em háo hức với topic của pác haiphong quá, mình cũng tiến bước theo sau để bổ sung tài nguyên cho anh em.

Ok, các bạn có thể xem tut ở tất cả các sản phẩm của dòng họ Tut network ( Web design, psd , after effect ), các bạn gửi link hoặc tên của Tut premium về topic này, mình sẽ share source file(PSD,AI,AE) lại cho bạn

Sắp tới mình sẽ mở tiếp topic share vector + stock trên graphicriver.net nếu topic này đc ủng hộ :D

...
    xduyanh, dieuhauteo, Trinh Dinh Tuan12 người khác thích bài viết này.
  2. Phạm Hữu Dư

Phạm Hữu Dư phamhuudu.com Ban quản trị

Đã edit lại title cho phù hợp và chuyển cái này sang box Photoshop Tutorials, và sticky ngay và luôn cho anh em có nhu cầu :D

Like mạnh tinh thần chia sẻ nào :-bd
    dieuhauteo thích bài viết này
  3. Mit To Lo

Mit To Lo Thành viên cấp 2

:-ss Topic hết rồi .
  4. jackpaker90

jackpaker90 Thành viên cấp 3

Like ủng hộ ;)
    Bảo Vinh thích bài viết này
  5. ashvsmay00

ashvsmay00 Mới đăng kí

How to Create a Gorgeous Glassy Text Effect

Cho mình xin source file của cái này nhé.
  6. Phạm Khánh Duy

Phạm Khánh Duy Thành viên cấp 2

Topic còn hoạt động ko vậy bạn :|
    Huyền Thoại thích bài viết này
  7. Trinh Dinh Tuan

Trinh Dinh Tuan Mới đăng kí

có thể down cho mình 2 bản này đc ko?

HTML:
    http://psd.tutsplus.com/tutorials/text-effects-tutorials/add-fantastic-color-to-3d-text-part-ii/
    http://psd.tutsplus.com/tutorials/text-effects-tutorials/quick-tip-create-an-extruded-glossy-3d-text-effect-in-photoshop/ 
  8. Huyền Thoại

Huyền Thoại Mới đăng kí

Topic bá đạo, lập ra rồi ... để đó :|

Ủng hộ diễn đàn