Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Ricky Duong's Gallery [Tổng hợp] :D

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi Ricky Duong, 23/3/13.

Lượt xem: 1,848

1. Ricky Duong Mới đăng kí

Chào các bạn, mình là thành viên mới, và mình cũng mới tập tành chụp ảnh với cả photoshop được vài tháng thôi, nên trình còn gà :D Mình tạo topic này để post tập trung những tấm ảnh mình đã chụp, đã retouch cho mọi người cùng xem. Rất mong nhận đc góp ý của các bạn.
    Mấy bạn ném gạch cũng thương tình ném nhẹ nhẹ thôi nha. Ném mạnh quá mình quăng bom lại àh =))

#1. Tấm ảnh đầu tiên, chụp ở Sở Thú Tp.HCM. Tấm này thì do thấy con tắc kè nên giơ máy lên chụp vội, ko canh bố cục gì hết nên nhìn bố cục ko đc đẹp lắm :D Với lại ảnh chụp bằng máy siêu zoom, ko phải DSLR nên xóa phông ko tốt lắm :)
    Photo & retouched by Ricky Duong

...
    seiryu7429 thích bài viết này
  2. Ricky Duong

Ricky Duong Mới đăng kí

hjx, ko ai góp ý dùm mình àh? :((
  3. panda11

panda11 Thành viên cấp 1

Con tắc kè đẹp ^^
    ^^ con tắc kè đẹp. Còn về bố cục thì dân nghiệp dư nên hem dám có ý kiến ^^!
  4. Hồ Ly

Hồ Ly Thành viên cấp 3

gallery tổng hợp đây hả bác :v :v

only #1
  5. cudyandem

cudyandem Thành viên cấp 4

Đang chờ update à ;)
  6. Ricky Duong

Ricky Duong Mới đăng kí

hì, mình up từ từ, từng tấm một, chứ up 1 lần cả chục tấm sợ loãng topic :D

Ủng hộ diễn đàn