Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

RiskShop logo cho em nào các anh chị !!!

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi Risk Shop, 30/5/15.

Lượt xem: 1,922

1. Risk Shop Banned

Tình hình là em mở shop bán online mà vốn thì tí tẹo nên các anh chị nếu rãnh rỗi cho em xin cái logo cho nó nhe nghe cái rủi ro thấy cũng thích làm logo lắm nhưng thật sự em hok có kinh phí vì đang làm thêm thui ah anh chị nào thích làm chơi thí nghiệm thì cho em xin 1 cái vào riskshop7979@gmail.com nhaz hoặc mình up lên diễn đàn tham khảo hii ! Được 1 cái cho cái cửa hàng bé của em là vui lắm thanks mấy anh chị nhaz hii

CHỦ THỚT BỊ BAN VĨNH VIÊN VÌ CHƯA ĐỦ 5 NGÀY ĐĂNG KÝ MÀ LÁCH LUẬT POST SANG BOX KHÁC

...
  2. Lazio Auditore

Lazio Auditore Thành viên cấp 2

Trời :D Bác nói như thiệt :D
    Dù gì cũng là công sức của designer, không ít thì nhiều bác cũng phải trả cho họ thứ gì đó để gọi là " công sức " chứ.
    Đọc post xong mà thấy hơi thốn đó :D
  3. HoàngHuy

HoàngHuy Thành viên cấp 2

Mở Paint lên mà vẽ bạn nhé
  4. Risk Shop

Risk Shop Banned

Em nói là anh chị nào thích làm thử và muốn thí nghiệm thôi mà anh !!
  5. Lê Trung Tín

Lê Trung Tín Thành viên cấp 2

Bỏ ra chú tiền thì mọi thứ sẽ chuyên nghiệp hơn nhé bạn! Đưng đánh giá thấp nghề của chúng mình tội nghiệp nhé!
    Lazio Auditore thích bài viết này
  6. Risk Shop

Risk Shop Banned

Sao bạn lại nói như vậy mình chẳng đánh giá thấp ai cả vì mình ko có mới lên toppic thảo luận ở đây mình nhờ những anh chị nào đang cần thực hành hay thí nghiệm hay gì đó mới vào thảo luận thôi ! Đừng vội nghĩ người ta đánh giá thấp bạn đến vậy nhé ! Bạn nghĩ sai chức năng của Box này rồi Box này dùng để thảo luận bạn cần tiền bạc hay mua bán thì sang box khác sẽ thích hợp hơn !
  7. OKguy

OKguy Thành viên cấp 2

Người ta thích nói thế nào thì kệ mệ người ta vì đó là quyền của họ. Mấy vị cứ mang cái ảo tưởng "ta là designer đây đừng coi rẻ công sức và "chất xám" nhé " - Hãi vãi.
    Đến bán "chất xám" rẻ mạt để thanh toán hóa đơn tiền điện, tiền Internet còn éo có thì nó là cái chất vồn gì thế.
    Hãy ngậm miệng lại, ngừng than vãn, đừng ảo tưởng về bản thân như thế và hãy làm việc đi.
  8. Lê Trung Tín

Lê Trung Tín Thành viên cấp 2

OKguy Bạn có thể vơ đũa cả nắm như thế thì bạn cũng chẳng là cái vẹo gì mà có quyền nói người ta ngậm miệng lại.
    Bạn phát ngôn mâu thuẫn kiểu " Người ta thích nói thế nào kệ mệ người ta vì đó là quyền của họ", rồi lại :"Hãy ngâm miệng lại, ngừng than vãn..." thì mình đánh giá bạn cũng chẳng khác gì thằng "ngu có đào tạo". Đến cả logic trong phát biểu của mình còn chưa phân biệt được.
    Thôi thì cứ bán cái "chất xám" ( hay màu gì kệ bạn) của bạn để trả hóa đơn điện nước đi nha!
    iTDLazio Auditore thích bài viết này.
  9. Cyan

Cyan Thành viên cấp 2

Risk Shop bạn ra quán phở, quán bánh mì gần nhà hỏi người bán: con đang đói nên cô/chú có muốn làm món mới nào hay muốn thử nghiệm món gì thì gọi con ra ăn thử nha, xem có ai cho không :))
    Lazio AuditoreToiHocDoHoa.com thích bài viết này.
  10. Mr.idol

Mr.idol Thành viên cấp 1

bạn để lại thông tin về shop của bạn đi, shop bạn làm về cái gì và có cái gì đặc biệt muốn đưa vào logo hay là để designer tự lên ý tưởng :) bla bla
  11. minhducck1

minhducck1 Thành viên cấp 1

động vào miếng cơm của nhau là biết ngay :D inbox mình giúp được đến đâu thì giúp, nhiệt tình hết sức :D
  12. PhotoShooter

PhotoShooter Thành viên cấp 1

thằng OKguy có phải dân designer ko nhỉ?! ko thì đừng mở mồm ra như vậy, m đụng chạm r đấy!
    "làm chơi thí nghiệm"??? Ôi.....
  13. Đỗ Ngọc Tú

Đỗ Ngọc Tú Mới đăng kí

Mình thấy xin thế này là còn Tử tế nhất quả đất rồi đấy :)). các bác thấy khác hẳn bọn nhờ vẽ hộ không =))

Ủng hộ diễn đàn