Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Rộ tin nam sinh ở Huế bị kẻ biến thái bắt cóc giở trò đồi bại

Chủ đề thuộc danh mục 'Đọc báo - Tin nóng hổi' được đăng bởi Thắng Bảo, 7/12/14.

Lượt xem: 2,057

1. Thắng Bảo Thành viên cấp 2

Những ngày gần đây, tại các xã Phú Thuận, Phú Hải và thị trấn Thuận An của huyện Phú Vang, tỉnh Thừa Thiên- Huế rộ lên thông tin nhiều học sinh nam bị gã thanh niên biến thái bắt cóc để giở trò đồi bại.

Thông tin trên khiến người dân các địa phương ven biển này hết sức hoang mang.

Mặc dù sự việc xảy đến với mình đã 3 ngày nhưng em P.Đ.P (16 tuổi, ngụ thôn Hải Bình, thị trấn Thuận An, học sinh lớp 10 Trường THPT Thuận An), vẫn sống trong sợ hãi. Theo lời kể của P, khoảng 18 giờ ngày 1.12, khi đang đi học về ngang quán cà phê Bình Minh ở thị trấn Thuận An, thì em gặp một nam thanh niên trạc tuổi 23 mặc quần ngắn, trong mặc áo ca rô ngoài mặc áo khoác màu đen. Nam thanh niên này hỏi P đường về chợ Thuận An rồi bảo P ngồi lên xe để hắn chở đi.

Em H.V.R cùng bố mình kể lại chuyện em này bị gã thanh niên lạ mặt bắt cóc để dở trò đồi bại. Ảnh An Sơn.

Sau khi ngồi lên xe, gã thanh niên đưa cho P một chai nước và bảo P uống nhưng em từ chối. Mặc dù không uống nước nhưng sau đó P trở nên như người mất hồn và được gã thanh niên chở đến rú cát gần khu vực rừng dương phía sau thôn An Dương, xã Phú Thuận (cách nhà P khoảng 4km) nhưng P không hề hay biết.

Tại đây, gã thanh niên giở trò với em P.

Tối hôm đó, sau khi P trở về nhà, có một người hàng xóm đến nhà P đưa cho em này cặp sách mà em bỏ lại ở hiện trường. Trước đó, người hàng xóm này được một gã thanh niên lạ mặt nhờ chuyển trả lại cặp cho P. P mở cặp ra xem thì phát hiện số tiền 200.000 đồng của mình để trong cặp đã không còn.

Chị Nguyễn Thị M.T- mẹ của P- cho biết: “Mấy hôm nay mọi người trong gia đình tui phải thay nhau chở P đến trường vì sợ nó lại tiếp tục bị gã biến thái bắt cóc để giở trò đồi bại. Gia đình tui đã làm đơn gửi công an thị trấn và rất mong cơ quan công an sớm tìm ra thủ phạm”.

Tương tự em P, một số nam sinh khác ở thị trấn Thuận An và các địa phương lân cận cũng bị một gã thanh niên biến thái giở trò đồi bại.

Theo ông Trần Văn Núi - Trưởng Công an xã Phú Thuận, nhiều ngày qua người dân địa phương bàn tán rất nhiều về chuyện có một nam thanh niên biến thái bắt cóc nam sinh để giở trò đồi bại. Hiện cơ quan này đang đề nghị gia đình nạn nhân cung cấp lời khai chính thức bằng văn bản để có hướng theo dõi điều tra.

Theo Dân Việt
    Nguồn: yeuhue.vn

...
  2. hanhdien94

hanhdien94 Banned

NÁT ASS EM NÓ CÒN MẤT TIỀN
  3. hanhdien94

hanhdien94 Banned

NẾU BÁT ĐC HUNG THỦ CÓ ĐC XEM LÀ TỘI HIẾP DÂM KHÔNG NHI?
  4. Thắng Bảo

Thắng Bảo Thành viên cấp 2

Không biết trong bộ luật có điều khoản này không :">

Ủng hộ diễn đàn