Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Rơi vào tình huống như mình thì phải làm sao ạ?

Chủ đề thuộc danh mục 'Chuyện trò linh tinh' được đăng bởi Ngô Phương Huy, 9/7/14.

Lượt xem: 2,076

1. Ngô Phương Huy Thành viên cấp 1

Mình mới tải cái mock-up cái lon về, mình gắn hình vào và đăng lên fb, được khoảng 10p thì có người inbox hỏi mình làm sao vậy, người này cũng có nói chuyện 1, 2 lần, gần đây nhất là 8 tháng trước #:-s#:-s#:-s biết thế nào cũng kêu làm dùm, mình mới nói 20k/ 1 cái ạ, tính cho nó thấy có trả tiền tự động rút, ai ngờ nó nói ok, làm đi, mình mới kêu nó nhắn card qua cho mình đi rồi mình làm cho, xong cái nó nói: "trên fb này không phải chỉ mình em biết làm cái này đâu, sớm muộn gì cũng có người làm cho anh thôi, " thật sự mình không giàu , nhưng đối với mình 20k không phải to bằng bánh xe bò, bạn bè hay người thân nhờ thì mình làm ngay có tính phí hay đòi hỏi gì đâu, thay hình vô mock-up đơn giản mà, đằng này có thân thiết đâu mà nhờ, mình nghĩ nếu nhờ được một lần thì sẽ nhờ tiếp nên thôi kệ, mất lòng trước được lòng sau, đăng stt giống như vầy lên cái có đứa vô chửi mình , nản quá :O:O:O , chắc mình sai rồi, nếu là mình thì mọi người sẽ giải quyết như thế nào?

...
    Chỉnh sửa lần cuối: 9/7/14
    Linh MeansA-Sin thích bài viết này.
  2. -Trần Văn Hùng-

-Trần Văn Hùng- Thành viên cấp 4

đọc xong chẳng hiểu gì, bạn ném cho mình cái dấu ngoặc kép cái.
    Ngô Phương Huy thích bài viết này
  3. A-Sin

A-Sin Mới đăng kí

haha...kệ nó đi bạn ơi....gạch đá ngoài đường nhìu tránh sao nổi..nếu nó nói ok mà còn nói "trên fb này không phải chỉ mình em biết làm cái này đâu, sớm muộn gì cũng có người làm cho anh thôi" thì bó tay rồi...
    P/s: Tui cũng rút kinh nghiệm, phải cẩn thận hơn...hehe
    Ngô Phương Huy thích bài viết này
  4. Ngô Phương Huy

Ngô Phương Huy Thành viên cấp 1

5. Ngô Phương Huy

Ngô Phương Huy Thành viên cấp 1

A-Sin Mai mốt giấu nghề, ai hỏi nói người ta làm dùm cho khỏe :(:(:(:(
    A-Sin thích bài viết này
  6. A-Sin

A-Sin Mới đăng kí

Ngô Phương Huy Đúng rồi ! mắc công hỏi xong rồi cãi nhau, tư nhiên bị gạch đá bay zô nhà không đáng xíu nào...^^
  7. Lê Văn Lâm

Lê Văn Lâm Thành viên cấp 1

Mình bị mấy lần. Toàn mấy người không quen, nhảy zô hỏi "Ê, nói nghe nè, cái đó làm sao zạ?" nghe nổi da gà. Rồi thì nhờ vả. Nhưng vui thì làm, ko thì thôi, bạn lơ đi thôi mà. Nếu thích thì có thể nói chuyện nhờ vả cho ngọt ngọt tí, còn không thì để họ tự học về mà làm.
    A-SinNgô Phương Huy thích bài viết này.
  8. Linh Means

Linh Means Thành viên cấp 2

Lần sau rút kinh.....nghiệm, nếu có ai hỏi thì bác cứ kêu có bạn của đứa bạn đứa bạn đứa bạn của đứa bạn làm giùm..... =))=))=))=))=))=))
    Lê Văn LâmNgô Phương Huy thích bài viết này.
  9. PhucNguyen736

PhucNguyen736 Thành viên cấp 2

mình thì nói ngay " ờ ! nếu rãnh t làm ,nói trước là k có hứa " xong

Ủng hộ diễn đàn