Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Rủ rê] Đi chụp ảnh cuối tuần

Chủ đề thuộc danh mục 'Ra mắt - Làm quen' được đăng bởi Denis Obrian, 6/5/13.

Lượt xem: 6,444

1. Denis Obrian Thành viên cấp 2

Mới tham gia forum cũng ít lâu, chưa đủ quen biết thân sơ trên đây nhiều nên không biết ai để rủ rê, nhóm nào hay đi chụp để xin theo chơi nên mạn phép lập topic này để rủ rê anh chị em vậy.

Locate: Q2, Q7 (Ko phải PMH - kế bên PMH. ^^), Bến tàu, các con đường có hàng cây, chung cư cũ..etc.. hoặc đủ nhóm thì đi xa xa tí cho vui. ^^
    Mẫu: Nữ (ưu tiên từ 8 đến 38 tuổi. ;))
    Nam (manly chút và ko có tiền sử, tiền án gì nhé. :)) )

Group : một nhóm tiêu chuẩn cỡ 4 người chụp, 2 mẫu là đẹp. :P. Tình hình mẫu thì ít mà phó nháy thì nhiều nên khuyến khích các anh mang mẫu ở nhà theo nhá. ;))

Thời gian: Sáng từ 7g - 11g hoặc chiều 3g - 5g30

Mẫu hot nhất trên forum mình giờ chắc là chị em nhà Demicat. :">.Xin nhị vị cô nương xung phong cái cho topic sống lâu đc chút. >:)

Tụ tập ăn choi với tiêu chí 'Mến thì đến, chơi thì phải vui' nên ae ta cứ theo cơ chế cam-pu-chia nếu có phát sinh chi phí. :D.

Mình ko hứa sẽ giúp các bạn có mẫu để chụp hàng tuần nhưng mình hứa sẽ có chỗ cho các bạn chém gió, tụ tập ăn chơi hàng tuần. =))

Skype: mytran108 (cho các thông tin trao đổi liên quan ko tiện tám trên forum). >:)

Hình Tham Khảo: http://www.flickr.com/photos/62991514@N06/
    Dạo này ko có hình mới toàn đi mượn stock trên Forum. :(

...
    Ryan Nguyễn, pitlamgiDemiCat DA thích bài viết này.
  2. Tâm Hà

Tâm Hà Thành viên cấp 5

Bác phải tag tên người ta vô thì người ta mới biết
  3. Denis Obrian

Denis Obrian Thành viên cấp 2

Tâm Hà, mình thử rùi nhưng hình như ko biết cách nên ko được.. :(
  4. Tâm Hà

Tâm Hà Thành viên cấp 5

Bác phải thêm @ trước tên bác muốn tag vô vd: @Tên người bác muốn tag
  5. kendy2509

kendy2509 Thành viên cấp 1

1 slot đê .
  6. chipxinh2310

chipxinh2310 Thành viên cấp 4

Tâm Hà thích bài viết này
  7. Hangpt

Hangpt Mới đăng kí

Hà Nội chưa có hội ảnh ọt nào nhể ^_^
    Cũn thích bài viết này
  8. hoàng thanh tùng

hoàng thanh tùng Thành viên cấp 1

Mình ở HN,có mẫu nữ xinh gái thích chụp ảnh
    Cơ mà mẫu chỉ có cái KTS nhờ mình chụp dùm,mình cũng ko có máy nốt :)
    HangptCũn thích bài viết này.
  9. vincentlee

vincentlee Thành viên cấp 1

Mần thôi :D
  10. Cũn

Cũn Thành viên cấp 1

Vậy các bác ở HN tổ chức đi, lâu lắm ko cầm máy, tính cuối tuần này lượn lờ đây :3
    Hangpt thích bài viết này
  11. Denis Obrian

Cuối tuần này làm cái off nho nhỏ chụp chọt - cafe nhỉ. :">. Chưa có mẫu nào mạnh dạn tham gia nhỉ .:))
  12. Hangpt

Hangpt Mới đăng kí

Bạn Cũn có máy và cũng định lượn lờ cuối tuần thì tổ chức đi thôi :D . Bản thân mình ngoài việc thích chụp ảnh thì chẳng có thêm gì nữa :( :D
    Cũn thích bài viết này
  13. Denis Obrian

Hôm qua chụp event rượu về làm quen được một mẫu PG xinh ghê nơi..để xem cuối tuần này có rủ đi được ko nhỉ. :D
    Cũn thích bài viết này
  14. DemiCat DA

DemiCat DA Mèo Việt Designer

Em mèo nó đang thi nên phải thi xong mới tham gia được :) Kèo này cố gắn duy trì dài dài nha, thiệt tình hổng có mò vô cũng ko biết là có nhắc đến mình =))
    Denis ObrianTâm Hà thích bài viết này.
  15. Long Khánh

Long Khánh Thành viên cấp 2

Hấp dẫn quá, đi theo ngó được không bác :)
  16. hazoboy

hazoboy Thành viên cấp 2

hay đấy..ủng hộ hết xức :D
  17. Denis Obrian

Hôm nay thứ 6 rồi, weekend cho những ai đi làm như mình. :D. Mai cofffee thôi ae.

Hôm kia đi chụp even về ngang qua đây mới biết quán cafe khá dễ thương. Ai đi add skype đi chung hé, mẫu thì mình ko hứa trước nha. =)).
  18. DemiCat DA

DemiCat DA Mèo Việt Designer

19. MioDung

MioDung Thành viên cấp 3

:">....................hn thì hóng thôi O:-)
  20. baoquan287

baoquan287 Thành viên cấp 2

Mình cao 1m8 nặng 63kg. Có con Canon 600D. Đang muốn tập tành đi chụp với mấy bạn. Vậy vừa chụp vừa làm mod nam luôn đc không ?
    Denis Obrian thích bài viết này

Ủng hộ diễn đàn