Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Rùa biển manip

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi Nguyễn Xuân Nghĩa 1996, 29/7/16.

Lượt xem: 2,087

1. Nguyễn Xuân Nghĩa 1996 Thành viên cấp 1

Chỉ là phút ngẩu hứng :)>-:)>-. Mong các bác cho em ít gạch đá thôi nhé:D:D:D:D

...
    tranvan.muon thích bài viết này
  2. tienart

tienart Thành viên cấp 1

Phút ngẫu hứng thì làm luôn cái video đi bạn.Ngon đấy, nhưng mà bố cục chưa thích
  3. Nguyễn Xuân Nghĩa 1996

Nguyễn Xuân Nghĩa 1996 Thành viên cấp 1

tienart bạn nói chính xác :-bdcái bố cục mình thấy kì kì, chắc tại cái cối xoay gió, nhưng không biết sao mình cứ muốn bỏ vào#:-s
  4. Phạm Văn Tuyền

Phạm Văn Tuyền Thành viên cấp 2

mình cũng thấy bố cục chưa ổn lắm, theo quan điểm của mình thấy con rùa đang bay vào góc khuất, nếu dịch lại gần chỗ cối xay và bỏ luôn cái cối xay đi thì ok hơn ấy
  5. Quân Pôlyme

Quân Pôlyme Thành viên cấp 2

làm màu kì quá ~.~ người ở trong bức ảnh thì chả liên quan tẹo nào. Cối xay gió thì méo mó. ảnh thiếu độ sâu. Cảm giác như ánh sáng every where. Rùa thì bay lơ lửng.
  6. Mr Du Mục

Mr Du Mục Thành viên cấp 1

nhiều thứ ko liên quan cho lắm
  7. phuongthustudio

phuongthustudio Thành viên cấp 5

:)) ý tưởng hơi lạ ; còn nhiều chỗ vô lý ! Đổi tit lại thành rùa trời hợp ly hơn :D

Ủng hộ diễn đàn