Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Sản phẩm đầu tay, Clip tặng sinh nhật con.

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm video clip' được đăng bởi dinhhuyvt, 29/10/14.

Lượt xem: 1,981

1. dinhhuyvt Mới đăng kí

Được anh em trên diễn đàn share một số project AE về sinh nhật, nên đã chỉnh sữa thêm thắt thành cái clip này. Mong anh em góp ý để lần sau tốt hơn.
    Cám ơn anh em trên diễn đàn đã giúp đỡ!

...
    Phạm Hữu Dư, tiendatbtt, Su Thang2 người khác thích bài viết này.
  2. Nguyễn Văn Công

Nguyễn Văn Công Thành viên cấp 2

Đẹp và ý nghĩa. Cái này giữ bao giờ n lớn n xem thì chắc n thích lắm :D
    dinhhuyvt thích bài viết này
  3. Mr.Zer0

Mr.Zer0 Thành viên cấp 2

Good Daddy ... Chúc gia đình bạn luôn hạnh phúc ... Điều hạnh phúc nhất trên đời, không hẳn là tiền bạc hay địa vị cao sang mà là những đứa con, những thiên thần mà Chúa đã ban tặng cho bạn ... Vậy hãy dành những điều tốt đẹp nhất, hạnh phúc nhất cho thiên thần của bạn, bạn nhé :)
  4. dinhhuyvt

dinhhuyvt Mới đăng kí

Nguyễn Văn Công : Cảm ơn bác, giờ cho n coi n toàn quăng ko à :)
    Mr.Zer0 : Yeah, cám ơn bác nhiều. Bác nói làm em được khích lệ lắm.
  5. minhtinhxian

minhtinhxian Banned

dinhhuyvt mà thiếu bác à.bác ghi chú là con trai mà sao hàng họ không trưng ra 1 tấm chứ nhể
    Bác làm 1 tấm full HD không che cho con trai cho nó sinh động.và mai mốt thì cùng còn mà nhìn :)
  6. Mr.Zer0

Mr.Zer0 Thành viên cấp 2

dinhhuyvt : Là các ông bố khích lệ nhau mà bạn :D
  7. dinhhuyvt

dinhhuyvt Mới đăng kí

minhtinhxian Không ổn bác à, sau này chẳng may bạn gái him thấy được lại chê khen nữa mắc công..:))
    Mr.Zer0 Wow, vậy chúc bác cũng sẽ luôn là Good papa của tụi nhỏ nghen B-)
  8. Mr.Zer0

Mr.Zer0 Thành viên cấp 2

dinhhuyvt : Hi, chắc không như bạn được rồi ... Đơn con vợ em nó gửi sắp đến cửa tòa rồi :)
  9. dinhhuyvt

dinhhuyvt Mới đăng kí

Mr.Zer0 Ặc... Bác nói cứ nhẹ như không, mà sao mình nghe xót quá. Chia sẻ với bác! Dù sao cũng mong mọi chuyện bác có thể dàn xếp tốt đẹp để bác có thể có lại một gia đình nhỏ yên ấm của mình.
  10. Mr.Zer0

Mr.Zer0 Thành viên cấp 2

dinhhuyvt : Thanks bác nhiều nhiều ... Cũng không nhẹ như bác nghĩ đâu ... Ba mẹ em cũng ly hôn khi em 4 tháng, em cũng chẳng ở với ai trong hai người nên em hiểu cái cảm giác khi con em lớn lên; nên cũng thương con lắm ... Nhưng cuộc đời mà bác, những gì mình đã làm hết sức, đã cố gắng hết mình mà không đặng thì phải chấp nhận thôi ... Cờ bạc không, gái gú không, rượu chè không ( chỉ có mỗi ngày 2 ly cà phê vs một gói thuốc thôi), tiền bạc vẫn mang hết về cho vợ, áo quần vợ chẳng phải giặt, cơm nước vợ chẳng phải lo, nhà cửa vợ chẳng phải quét dọn, chăm sóc con cái để vợ lo tương lai phát triển sự nghiệp, mẹ chồng nàng dâu cũng nai lưng ra che chắn đủ đầy, phải không nội ngoại đều lo chu toàn thì còn cái gì để hối tiếc nữa bác ... Nhưng có nhiều chuyện khó nói ở đời lắm, mà nói ra thì không khéo lại thành mục Tâm sự thì khổ :D ... Thấy bác thương con, hạnh phúc mà vui lây cho bác thôi à ... Chúc gia đình bác luôn hạnh phúc như vậy nha :D

Ủng hộ diễn đàn