Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Sao cổng trường cắm cờ Trung Quốc? Vô trách nhiệm với Đất nước. Sỉ nhục Designer

Chủ đề thuộc danh mục 'Tạp chí design' được đăng bởi thanhdatdesigner, 5/3/13.

Lượt xem: 7,640

1. MI6

MI6 Mới đăng kí

Tùy bạn nghĩ, mình có nick để tiện theo dõi, học hỏi mấy bạn làm pts chứ ít khi cmt. Nhưng càng đọc thì thấy mấy bạn càng lúc đá chuyện bình thường ấy đi xa về phía chính trị nên mới cmt ntn; không lẽ có hiềm khích với TQ là đánh đồng mọi giá trị và bản quyền của ngta thế àh, yêu nước nhỉ :-j

Đúng là bữa cmt có hơi phần thiếu kiềm chế, cho mình xin lỗi nhá, nhưng vẫn thấy cái góc mình của mấy bạn đả kích TQ nó ntn ấy :)) Thử là cờ Ấn Độ hay Cambodia xem, mấy bạn có nhảy dựng ntn ko :))
  2. MI6

MI6 Mới đăng kí

Quote lại thử nhá, thử trước khi có lục đục với Trung cẩu thì sách thiếu nhi dịch từ bên đấy đầy, sao không nói luôn nhỉ, nhân cái sự kiện 14-3-1988 ấy; hay đợi phương tiện truyền thông giựt dây là các bạn a lê hấp, auto chửi :-j
  3. banbaonylong

banbaonylong Ko phải assmin

trong đây đc mấy thằng dám đi biểu tình chống tung khựa mà chửi nó to phết =))
    strongphamMI6 thích bài viết này.
  4. MI6

MI6 Mới đăng kí

Hehe, nghe giống như bên vOz vậy anh :)). Từ ngày vOz xuống dần em cũng không lên đấy nữa, toàn chửi nhau, chửi TQ.... qua bàn phím, nhiều lúc tìm một thớt chất mà không có nên em di cư sang đây, haizzz....
  5. yurii fox

yurii fox The Illustrator

hát lớn tiếng thì mình thành quái vật thu hút sự chú ý của mọi người xung quanh, rùi bị coi là làm màu này nọ
    MI6 thích bài viết này
  6. Sơn Hải

Sơn Hải Thành viên cấp 2

Đại học mĩ thuật chuẩn bị biểu tình thì công an đã hốt hết rồi :)) Còn về cái vụ sách này thì tốt nhất nên đình chỉ xuất bản của nhà xuất bản đó. Còn về chính trị đã có các bác ở trên lo không phiền đến các bác trong này :-?
  7. banbaonylong

banbaonylong Ko phải assmin

YOUR ARGUMENT IS INVALID

http://vnexpress.net/gl/xa-hoi/nhip...hanh-nien-it-quan-tam-den-tinh-hinh-dat-nuoc/

8. Hoa Anh Túc

Hoa Anh Túc Thành viên cấp 4

mình sai XL cả nhà :-ss
  9. darkghost

darkghost Thành viên cấp 2

Dịch lại sách của nó chứ có fải sáng tạo ra đâu, Tàu nó có điều khoản không được sửa hình ảnh minh họa, chứ đâu fải do sự tắc trách hay thiếu hiểu biết của nxb. Cái gì cũng fải xem xét kỹ rồi hãy đả kích =.=
  10. Ezio De Aquatic

Ezio De Aquatic Thành viên cấp 2

Vậy tức là hệ thống GD của VN là theo China .... @.@ Wtf?
  11. strongpham

strongpham Thành viên cấp 1

Ko thích cách phán của bác MI6 lắm! Cứ cái tone giọng nghe "giả trí thức" thế nào! Yêu nước là phải xuất phát từ những cái nhỏ nhất! Còn nhân nhượng, vị tha kiểu của bạn thì.....<:-P
  12. Sun

Sun Mới đăng kí

Đến chương trình thời sự nó còn cho nguyên mấy hình lá cờ tung của 6 sao thì đừng có tới 3 cái lỗi vớ vẩn này =)) yêu nước, lấy hình bác Hồ ra rồi phồng mồm trợn má chụp ảnh mà biết đâu năm sinh bị sai, đi đâu cũng hô hào yêu nước nhưng nhiều tình yêu nước nó khắm lắm, ko hiểu có mấy em yêu nước hay tỏ ra mình yêu nước nữa, sinh viên biểu tình chống trung quốc thì bị đuổi học, nữ sinh lấy máu viết biểu ngữ chống tung của thì đi tù:v dột từ nóc cmnr!

Ủng hộ diễn đàn