Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Share 20 PSD khung ảnh Blurred Photo Templates cực kỳ đẹp và lãng mạn

Chủ đề thuộc danh mục 'File PSD' được đăng bởi dennisph91, 7/10/16.

Lượt xem: 105,686

1. dennisph91 Thành viên cấp 2

Chia sẽ cho các bạn bộ Template phong cách nền mờ (Blurred) rất đẹp để thiết kế rất hữu dụng

CÓ GÌ TRONG BỘ NÀY
    • 1 PSD files
    • 20 Photo Templates
    • Smart Object option
    • 3000×2000px
    • 300 dpi
    • A Help file Included
    Link Download: [LOCK]http://www.fshare.vn/file/2X97WOGWZZPA
    Password:
    Code:
    WWW.DESIGNERVN.NET
    [/LOCK]

Chia sẻ bởi AllShare - Designervn​

...
    tonglao09, SaoDoiNg0i, tinhbuon00714 người khác thích bài viết này.
  2. dk111198

dk111198 Mới đăng kí

thks thớt
  3. Phan Đình Thảo

Phan Đình Thảo Mới đăng kí

lam sao sown dc nhi
  4. hoangemini

hoangemini Thành viên cấp 2

Cảm ơn thớt! #3 nhấp chia sẻ là hiện link dow nha bạn
  5. tranvan.muon

tranvan.muon Thành viên tích cực

@Phan Đình Thảo : Làm sao down dc hả ? bạn nhấn vào nút Facebook, và bạn về bên Facebook của bạn, chỉ chọt vào mục đó, nó sẽ đưa bạn chở về chổ này đây, rùi bạn sẽ nhìn thấy dc link down, nhớ Copy Password để giải nén file RAR nữa ! :))

PSD này rất ngon, chỉ có 1 file PSD, (5MB), mà làm dc cả chục hiệu ứng trên kia !
    hayhochoi thích bài viết này
  6. kidrainzboy

kidrainzboy Thành viên cấp 1

Ngon, không kéo hơi uổng :D
  7. Quân 123

Quân 123 Mới đăng kí

Cho e xin bộ hình nền bên trên với
  8. tranvan.muon

@Quân 123 : Hình nền là 1 lốc dài thòn, e cắt ráp cái nào, tùy thích.

bui van doTrương Văn Nhất thích bài viết này.
  9. ngosiliem

ngosiliem Mới đăng kí

CÓ NỀN RIÊNG KO Ạ.
  10. PhamTruong21

PhamTruong21 Mới đăng kí

Em là dân mới tập dùng CS5, bác nào có thể chỉ dẫn em từ a tới z cái vụ khung hình này không ạ, em tải về rồi mà không biết dùng nàm thao :) em cảm ơn!
    tranvan.muon thích bài viết này
  11. tranvan.muon

@PhamTruong21 : OK bi giờ bắt đầu chỉ nè :

1. e mở file PSD đó, vào Photoshop, sẽ có 2 Layer, phía dưới tên là BG, thì là Background lót nền, nói sau, vì thay nền, cũng làm y như vậy, bi giờ, nói về Layer trên, tên là "Template".

2.trong bảng Layer, e xòe mũi tên Template ra, sẽ thấy 20 con mắt, đã bị tắt chìm đi, chỉ có con mắt số 3, là sáng mắt, thì bi giờ, chỉ cách làm Layer 3 này, các Layer khác, thì mở mắt nào, sài hiệu ứng đó đó, cái nào hok sài, thì "tắt đèn".

3. Layer số 3, là 1 Group, bao gồm 5 Smart Object, mổi cái phải thay 1 hình vào, e chỉ chọt nhấn dup 2 lần để chui vào Smart Oject, nó sẽ mở ra 1 màn hình mới nữa, rùi e đưa chuột, đi ra ngoài Windows ngoài kia, chọn 1 hình vuông vuông, nhấn giữ chuột, thả hình vào photoshop, sao đó, phóng lớn nhỏ Transform tràn đầy màn hình, hok bị lồi khe trắng, rùi chọn 1 nút "Save", rùi Close nò đi, sẽ trở về màn hình file ban đâu, là thay xong 1 hình.

4 e chui vào các Layer còn lại, thay hình bằng kéo thả nữa, là xong hết, còn cái Background, thì cũng chui vào Image Here, thả hình khác vào, cũng sẽ xong phim.

5. E thử dò tìm, bật cái này, tắt cái nọ, xem thử các hiệu ứng số khác, xem cái nào đẹp thì sài, cái nào xấu, thì "tắt đèn".
    Chỉnh sửa lần cuối: 9/10/16
    Hong Quang Nguyen, Tiểu Thiênchomeo93 thích bài viết này.
  12. minpechaya

minpechaya Banned

quá đã, cảm ơn chủ thớt <3
  13. vũ đức giang

vũ đức giang Mới đăng kí

các bác ơi cho e hỏi nhờ chút....bác nào biết cách thay thế ảnh vào kiểu ji ko ạ. E mới học ko biết ạ :(
  14. tranvan.muon

@vũ đức giang : Từ chổ này, e đang đọc, e nhìn lên 3 hàng, cũng đã có trả lời rùi mà !
    Nguyen Thao0 thích bài viết này
  15. Nguyen Thao0

Nguyen Thao0 Mới đăng kí

tranvan.muon làm sao để đổi dc size khung trong các object ạ?
  16. -Trần Văn Hùng-

-Trần Văn Hùng- Thành viên cấp 4

Thanks bác, chưa mở ra nhưng đang tưởng tượng ra vụ kéo qua Ae, hi vọng layer nó tách biệt để kéo qua, đẹp quá đi .
  17. Đỗ Ngọc Sơn

Đỗ Ngọc Sơn Mới đăng kí

Ai cho em xin link hd không che của backgroud này đc k ạ :(
  18. tranvan.muon

@Đỗ Ngọc Sơn : Link HD hok che, là Background gì vậy, e đừng viết tắt nữa, khó hiểu wé ! e cứ để hình ảnh, thay vào Background, nó tự làm xong mà.
  19. leanhhang

leanhhang Mới đăng kí

bác nào cho e mk để giải nén với ạ hic
  20. tranvan.muon

@leanhhang : Thật ra, là hok có Pasword giải nến gì cả, ngưng mà, e đã nói, thì coi như có đi, vậy thì e down file trong kho của a đi, nó là y chan file trên kia đoa, thời xưa a đã down về, quang vào kho kiến thúc và giải trí của a.
    [LOCK]http://url.cn/42BPZHG[/LOCK]

Ủng hộ diễn đàn