Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Share acc lynda.com lifetime

Chủ đề thuộc danh mục 'Photoshop Tutorials - Hướng dẫn Photoshop' được đăng bởi gabo12, 9/4/16.

Lượt xem: 36,525

1. gabo12 Mới đăng kí

Hiện tại em đang có acc ở trang Lynda, thấy trang này có rất nhiều tut về photoshop, 3d,.... đương nhiên giá cũng chẳng rẻ chút nào và có 1 điều là thấy Tây chuộng trang này hơn so với Việt Nam nên muốn chia sẻ cho các bác dùng. Đây là acc lifetime, ko có ngày sử dụng và đặc biệt là ko thể change pass. Hy vọng sẽ giúp ích cho các bác, 1 điều nữa e cũng đang có khá nhiều email edu (google drive ulimited, dreamspark, autocad, studentpack github) bác nào cần em cũng sẽ share free
    Không tìm thấy box share acc nên nếu có nhầm box thì admin/mod nhắc nhớ chứ đừng baned em!
    Trang này nó cũng giới hạn đăng nhập giống như fshare nên các bác log mà dính lỗi là có người khác đang dùng acc đấy nên các bác chịu khó thử lại sau!

Login: lynda. com/portal/sip?org=libraries.sa.gov.au&triedlogout=true
    Library Card Number: 1301550
    PIN: 1478963

...
    Chỉnh sửa lần cuối: 17/4/16
    ares214, vannha11762, nguyenhongson5 người khác thích bài viết này.
  2. blacklarson

blacklarson Thành viên cấp 2

Ko login đc bác ơi
    "Your request could not be processed. Check your card and PIN and try again. If problems persist, contact your library"
  3. azuretemple

azuretemple Mới đăng kí

banh xác rồi bác ơi :(((
  4. dtanh72

dtanh72 Thành viên cấp 2

Lại bị troll rồi các cậu ah.
  5. gabo12

gabo12 Mới đăng kí

Đã update acc mới, các bác check lại xem, tại nhiều người cùng xài quá nên nó thế!
  6. azuretemple

azuretemple Mới đăng kí

vừa check acc mới , chạy rất ổn bác ơi
  7. thanh1683

thanh1683 Thành viên cấp 1

8. gabo12

gabo12 Mới đăng kí

Bác nào cần thì để lại mail mình sẽ share qua, chứ để public kiểu này ko sống dc lâu
    NPPhung thích bài viết này
  9. gabo12

gabo12 Mới đăng kí

Ko biết các bác bị lỗi gì nhưng vừa kiểm tra, vẫn login bình thường mà
  10. lengocvan

lengocvan Thành viên cấp 1

Oh, chưa biết cái này, tranh thủ vào mò mẫm xem thử, cảm ơn thớt nhé.
  11. NPPhung

NPPhung Mới đăng kí

12. NPPhung

NPPhung Mới đăng kí

Card này đang có người sử dụng, 4 ngày trước còn xài được mà ta. :'(
  13. gabo12

gabo12 Mới đăng kí

Nó giớ hạn chỉ 1 ip/1 acc/ 1 lần đăng nhập,giống như kiểu fsahre,mình đã share cho bạn acc mới rồi nên có thể sẽ ko trùng phiên đăng nhập đâu
  14. dungmedia

dungmedia Thành viên cấp 2

15. vinapic

vinapic Mới đăng kí

Sáng giờ mãi không vào được, không biết là do trùng ip hay tk bị khóa rồi nhỉ.
    Thanks bác
  16. One Top

One Top Thành viên cấp 1

Theo e thì bác log vào rồi tải tut về up lên fshare hoặc 4share rồi chia sẻ cho ae.
    Bác có lòng tốt thì share cho em qua mail: topbg.c25@gmail.com
    Cảm ơn bác.
  17. NPPhung

NPPhung Mới đăng kí

Đã inbox, bạn check giúp mình :D
  18. thaitink8

thaitink8 Thành viên cấp 1

bác share cho em xin vào mail phamhongthaitink8@gmail.com nhé,cám ơn tinh thần chia sẻ của bác.
    mình có ý kiến thế này ai đã được share tài khoản và down được tài liệu mình cần rồi thì hãy up lên fshare hoặc mediafire cho các thành viên khác,mọi người để facebook để tiện liên lạc chia sẻ tài liệu
    gabo12 : bác cho em xin facebook của bác nhé
  19. NPPhung

NPPhung Mới đăng kí

20. contrau1985

contrau1985 Banned

Chỉnh sửa lần cuối: 26/5/16

Ủng hộ diễn đàn