Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Share bộ chuông nhạc cực cực HOT dành cho giáng sinh 2012

Chủ đề thuộc danh mục 'HTML - CSS - JS - PHP - ASP' được đăng bởi Phạm Hữu Dư, 7/12/12.

Lượt xem: 19,527

1. wjndy4

wjndy4 Mới đăng kí

sax, thiệt ko zậy bạn? t với ông gộp lại là hoàn chỉnh r đó :D
  2. bad1223

bad1223 Thành viên cấp 1

Cho mình hỏi cái bước "css" cho nó là làm sao vậy, không giỏi web lắm
  3. wjndy4

wjndy4 Mới đăng kí

làm giống như ad chỉ đó bạn. Copy đoạn css đó rồi bỏ vào file css của bạn thôi.
  4. vantinh07dt3

vantinh07dt3 Mới đăng kí

css tuyết chạy ok
    Còn bộ css chuông, tiếng có đầy đủ mà sao hình không load lên ta
    web mình chạy php
  5. Bảo Trần

Bảo Trần Thành viên cấp 2

6. Long Trần Quốc

Long Trần Quốc Thành viên cấp 1

Đã test thành công trên wordpress + blogger nhá ae
  7. boyplay

boyplay Thành viên cấp 3

Mày mò mãi gắn cho cái WP cũng xong, mà hình như h nó mất âm thanh rồi a Dư nhỉ ??
  8. Phạm Hữu Dư

Phạm Hữu Dư phamhuudu.com Ban quản trị

boyplay vẫn còn mà e, để 1-2 bữa nữa a gắn trên diễn đàn cho e xem
    Tony Quang thích bài viết này
  9. Tony Quang

Tony Quang Mới đăng kí

Em làm nhưng không được anh à ! nó bị như thế này với động vào chuông không kêu
  10. hd00842

hd00842 Mới đăng kí

Sao mình làm cái chuông nó động được mà ko phát ra nhạc nhỉ vietdesigner share đi
  11. Phạm Hữu Dư

hd00842 thích bài viết này
  12. hd00842

hd00842 Mới đăng kí

Phạm Hữu Dư share cái chuông gió trên đầu hiện tại của vietdesigner đó bác. Mình làm theo hướng dẫn trong bài viết này nhưng khi cho chuột qua nó ko có nhạc phát ra
  13. Phạm Hữu Dư

hd00842 mình đã share đầy đủ rồi có giấu cái gì đâu mà bạn kêu share nửa hả bạn? làm ko chuẩn thì bạn phải xem lại để làm sao cho chuẩn chứ. Hướng dẫn trên là dành cho Xenforo, còn nền tảng khác thì các bạn phải tự tùy cơ ứng biến thôi
  14. mrcyclo

mrcyclo Thành viên cấp 2

Link đến file flash phải cùng domain với domain của bạn thì nó mới kêu, chứ up lên host khác thì nó không kêu đâu. Mình không hiểu tại sao cơ mà sau một hồi loay hoay không kêu nên mình cũng kệ :)):)):))

Ủng hộ diễn đàn