Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Share bộ sách "Đánh Cắp Ý Tưởng" của tác giả Steven Cone

Chủ đề thuộc danh mục 'Kinh nghiệm / Kiến thức dành cho designer' được đăng bởi dennisph91, 15/10/16.

Lượt xem: 23,109

1. dennisph91 Thành viên cấp 2

Chào cả nhà,

Mình đang đọc cuốn Đánh Cắp Ý Tưởng, Tác giả Steven Cone , mình đọc gần xong òi, muốn share cho bà con đọc chung, không biết bà con muốn đọc không ?

Sách này mình chú ý vì tò mò nội dung từ cái tên hấp dẫn, tác giả Steven Cone mình cũng đã đọc vài cuốn rồi, thêm nữa là bên công ty TNHH Samsung Electronics Việt Nam họ phối hợp cùng công ty First News - Trí Việt dịch, chuyển qua bản ebook để tặng cho nhân viên công ty đọc, mang theo đọc. Nên mình tin chắc chắn là sách này có giá trị nội dung tốt đáng để dành thời gian đọc và học hỏi được nhiều điều. Công ty Samsung họ đâu có điên bỏ ra một số tiền vô ích không không đâu nhỉ ???

Cá nhân mình thì lâu rồi cũng mấy năm trước á, mình đặt mua nhưng bên Tiki, nhưng họ báo đã ngưng không còn bán, nên buồn hiu hiu luôn :( . May thay giờ đã đang đọc :D :D :D .

Sách xuất bản năm 2005 bản tiếng Anh, những năm sau thì có tái bản lại nhiều lần, hiện vài nơi tái bản lại giá bán khoảng 74000 vnd, bản dịch tiếng Việt bản quyền thuộc công ty First News - Trí Việt.

Nội dung sách theo mình thì văn phong sắc sảo, mạch lạc, hài hước cung cấp nhiều thông tin quý giá bao quát tất cả vấn đề về Marketing, tư liệu và quảng cáo ... cũng như những ý tưởng độc đáo thật sự hữu ích rất thực tế mà bạn có thể "đánh cắp" để áp dụng nhằm nâng cao hiệu quả trong chiến lược Marketing, xây dựng thương hiệu và kinh doanh hiệu quả.

Là một nhà thiết kế đồng nghĩa với việc bạn là một trong những nhân tố quan trọng góp phần mang sự sáng tạo, ý tưởng của bạn giúp cho công ty, đối tác, khách hàng của bạn xây dựng nên những thương hiệu tốt nhằm đạt được hiệu quả cao trong kinh doanh nên bạn không thể không đọc những cuốn sách có liên quan đến ý tưởng,để biết cách đánh cắp nó và biến chúng thành bản sắc của riêng bạn, công ty bạn ... theo cách của bạn.

Ebook được chia sẻ bởi Sarah Trịnh

Link tải về: [LOCK]https://www.fshare.vn/file/DUVKYWDTORGR[/LOCK]

...
  2. MaDWolf

MaDWolf Thành viên cấp 1

cám ơn b chia sẻ :)
  3. truongolj

truongolj Thành viên cấp 1

Quá tuyệt vời.
    Cảm ơn anh. :)
  4. Béo KaKa

Béo KaKa Mới đăng kí