Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Tình hình là ảnh trên forum đang bị lỗi không xem được, các bạn click vào đây để xem hướng dẫn cách xem ảnh nhé! BQT đang cố gắng khắc phục vấn đề này, mong các bạn thông cảm.
    Loại bỏ thông báo

Share Bộ Veror Khủng Trên Trang Designious

Chủ đề thuộc danh mục 'Download' được đăng bởi Gin Gin, 19/3/17 at 2:01 PM.

Lượt xem: 780

1. Gin Gin Thành viên cấp 1

Như các bạn đã biết trang Designious là một trang rất nổi tiếng về bán file Vertor T-shift có nhiều mẫu rất đẹp từ 15-300$ rất thích hợp cho các bạn làm design, với mong muốn share đem lại lợi ích cho cộng đồng, mình sẽ chia sẽ toàn bộ những bộ verot cực đẹp được bán trên Desigious , vì dung lượng quá nặng nên mình ko thể up lên hết được bạn nào cần thì cứ bình luận bên dưới mình sẽ gửi cho các bạn.
    Một vài hình ảnh về một số bộ vertor trên trang này

Hình Ảnh File Đã Tải Về:
    Link tải 12 bộ GIGIA PACK:

Link Tải Bộ T-shift:

Bạn nào đã tải về rồi cho mình xin link sơ cua:)), nếu thấy thích bài này thì like cho mình một cái

Chỉnh sửa lần cuối: 20/3/17 at 10:41 AM
    ngongaolaucaDù Kun VietDesigner thích bài viết này.
  2. Gin Gin

Gin Gin Thành viên cấp 1

mới up thêm 12 bộ GIa pack cho bạn nào cần , mình sẽ up tiếp trong thời gian tới do số bộ nhiều quá up ko hết
  3. Trần Thị Thùy Dương

Trần Thị Thùy Dương Mới đăng kí

4. Gin Gin

Gin Gin Thành viên cấp 1

Tran Thị Thuỳ Dướng bạn cần bộ nào , hay vertor t-sift nào chứ nhiều quá ko tải nổi , link ở bên trên bạn cứ tải mình đang cập nhật tiếp link
  5. Trần Thị Thùy Dương

Trần Thị Thùy Dương Mới đăng kí

6. duchanhld

duchanhld Mới đăng kí

7. Gin Gin

Gin Gin Thành viên cấp 1

@duchanhld link trên bài viết nhé bạn
  8. hoagao

hoagao Thành viên cấp 2

cảm ơn bác nhiều.:like::D
  9. ông ngô

ông ngô Mới đăng kí

10. Gin Gin

Gin Gin Thành viên cấp 1

Đã thêm 13 bộ T-shift mới:
    T-shirt Design 526,T-shirt Design 570,T-shirt Design 598,T-shirt Design 715,T-shirt Design 723,T-shirt Design 717,T-shirt Design 724,T-shirt Design 791,T-shirt Design 794,T-shirt Design 798,T-shirt Design 802,T-shirt Design 803,T-shirt Design 804 đã update link bài viết
  11. Gin Gin

Gin Gin Thành viên cấp 1

ông ngô bạn inbox mình qua fb : zerowhile nhé, tuỳ cái bạn muốn lấy nếu lấy hết bộ Giga Pack và hơn 50 t-shift thì bạn trả mình 400k nhé ko thì bạn chờ mình update link từ từ
    Chỉnh sửa lần cuối: 20/3/17 at 11:23 AM
  12. lehung14121988

lehung14121988 Mới đăng kí

Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn