Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Share card visit chuyên nghiệp nhân viên công ty cho mọi người

Chủ đề thuộc danh mục 'Mockup' được đăng bởi svfuns, 7/12/15.

Lượt xem: 19,222

1. kebohanhqn

kebohanhqn Mới đăng kí

Cái card này buổi tối coi dễ nè, nó phản quan khi chiếu đèn vào, như biển báo đường bộ ấy :D
  2. Leviathan

Leviathan Thành viên cấp 1

Thật là choáng ngợp =))))
  3. xwingx

xwingx Thành viên cấp 1

Cái card này giống y mấy cái card cho vay ko thế chấp hay có người phát ở đèn đỏ =))
  4. dao duc viet

dao duc viet Thành viên cấp 3

Xin thông báo với Thớt là bài của thớt đã được lên báo :v
  5. DuyNt

DuyNt Mới đăng kí

các bác cứ nói quá, em thấy chuyên nghiệp đấy chứ. Cơ mà là chuyên nghiệp tầm 10 năm trước :))
  6. aconcho1994

aconcho1994 Mới đăng kí

đẹp quá =))
  7. do hung

do hung Mới đăng kí

Đây là chuyên nghiệp sao ? Vậy là từ trước đến nay em làm ko chuyên nghiệp :))
  8. Cơm Tấm Thịt Nướng

Cơm Tấm Thịt Nướng Thành viên cấp 1

Tầm năm 2006 như này là đẹp. Mình có nhiều khách hàng già già đứng tuổi thích kiểu như này, làm thì đúng là sộp nhưng không dám cho vào Portfolio, nhiều khi nén lại cất kĩ lỡ mở nhầm ra khách hàng xem lại cười cho.

Còn thằng luongnx93 thì rõ là óc tôm. =))
    minxeombachpro89 thích bài viết này.
  9. MinhMinh89

MinhMinh89 Mới đăng kí

phải đăng nhập để comment thớt này
    nhìn cái cạc giống hàng của mấy thằng đa cấp vậy.
    quả là "chuyên cmn nghiệp" :))
  10. dohoa911

dohoa911 Mới đăng kí

Như thế nào là "chuyên nghiệp" ?
  11. cauvongtinhyeu

cauvongtinhyeu Thành viên cấp 2

thật không thể tin nổi
  12. mrcoiversion2

mrcoiversion2 Thành viên cấp 3

:( sao thớt tốt vậy, giữ lại sài đi :((
  13. Vincent Vo

Vincent Vo Thành viên cấp 1

Mình có gió ý vầy, Đã dám chơi xanh đỏ vầy sao ko đổi xanh thành vàng luôn cho nó "Theo đường lối Đảng và Nhà nước" =)))))))))))
  14. MichaelDinh

MichaelDinh Thành viên cấp 2

Thớt ngu đã đành, đồng nghiệp thớt còn ngu ác hơn nữa =)) nghĩ mẹ làm thiết kế đi, nhục nhã, làm bẩn hết designer rồi. Lượn đi cho nước nó trong!
  15. DươngHD

DươngHD Thành viên cấp 1

thật ra card này cũng khá chuyên nghiệp.. nhưng là theo quy chuẩn của 10 năm trước rồi :)
  16. toilatoi_84

toilatoi_84 Thành viên cấp 2

Hàng chất lượng iso chưa ra!!!! :))
  17. svfuns

svfuns Thành viên cấp 1

Mấy bác chém ghê dễ sợ. Thấy lên báo mới hóa ra topic của mình nổi tiếng thế. Em lần đầu thiết kế, Chỉ thích đơn giản thôi. Lấy màu chủ đạo là xanh trắng. Chứ em có được qua trường lớp design hay có kiến thức desinger nhiều đâu. :( toàn tự mò không mà. Share lên cho bác nào về sửa theo ý thôi. Dù sao được lên báo vẫn vui :v
    hoangphuchsu thích bài viết này
  18. mrcoiversion2

mrcoiversion2 Thành viên cấp 3

bác đặt chữ chuyên nghiệp mà ngay cả e làm design cả năm nay chưa giám sử dụng :))
    kjng_lamboghini thích bài viết này
  19. svfuns

svfuns Thành viên cấp 1

Thật sự cám ơn các bạn đã góp ý chân thành. :) rất cám ơn. cám ơn đến cảm động
  20. Khanhpatico

Khanhpatico Thành viên cấp 1

Chủ thớt design ko chuyên nghiệp nhưng Pr rất chuyên nghiệp, hút được nhiêu đây view quả không hổ danh công ty Truyền Thông =))
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn